Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

website za tanzania zenye nafasi za kuweka matangazo (ad spaces)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mdeesingano, Sep 17, 2011.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je una website au blog!? Katika hiyo website au blog, una nafasi ya kuweka tangazo la kampuni nyingine ili ulipwe!?

    Jibu limepatikana. Watembelee www.jigambeads.com ijiandikishe na uanze kupata matangazo na website yako ianze kukuingizia kipato!
     
  2. O

    Onehour Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeee bwana, hiyo ni kazi ya watanzania au laah?
    Kama nyinyi ni watanzania, hongereni sana na kazeni buti.
    Mko juu.
     
Loading...