Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya wizara ya sayansi mawasiliano na teknolojia - ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Jul 23, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  2. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swahiba wa MSD!hii Threat yako naona kama ingenogea kule kwenye Tech,Gadgets&Science Forum kule kwa weza kuwa kunatembelewa na mascientist wasiopenda SIASA!
    Mkweche naogopa Sindano!
     
  3. Researcher

    Researcher Senior Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu matatizo madogo madogo kama haya huwa hayakosekani ukizingatia kwamba hizi teknolojia tunaazima. Ila tukipiga kelele wawe wanaweka updated information itakuwa na manufaa zaidi.
     
Loading...