Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Wizara ya Mambo ya Ndani yachakachuliwa (HACKED)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by josephmasamaki, Aug 14, 2012.

  1. j

    josephmasamaki Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Attached Files:

  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    nyie vijana mnaojifunza hacking mnasumbua sana.i wl expose you one after another in a matter of minutes.kaeni chonjo
     
  3. j

    josephmasamaki Senior Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walipue mjomba.. maana nilitaka kuangalia kitu cha msingi hapo wizarani nimekwama na hapa nipo mkoa!!!!!!!!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni mjinga tu huyo alie fanya hivo
    tena atakuwa mtu wa hapo hapo wizarani
    mbona kashindwa kuhack na hii
    Tanzania Police Force
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Waache vijana wapate mauzoefu!! Ndiyo nguvu kazi ya kesho mkuu!
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii inathibitisha kuwa kama web yao haiko secured then hata mambo yao yapo hivyo hivyo
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ndo safi tujifunze umakini
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Lokissa ... hakuna kinchoshindikana ... sema tu labda wewe hujui unachokiongea!!

    .. kwanza mbona rahisi sana tu!

    Alafu huyo alie-hack hiyo ya Mambo ya ndani ... katumia bado tech za kitoto/za kizamani za sql injection!
    .
     
  9. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Juz kati ilikuwa wizara ya afya!leo huku,huyu m2 atafutwe.
     
  10. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Juz kati ilikuwa wizara ya afya!leo huku,huyu m2 atafutwe.au ma IT hawalipwi?
     
  11. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waache upumbavu kabisa. kuna mambo mengine hayataki mzaa hata kidogo.
    :whoo:
     
  12. j

    josephmasamaki Senior Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu sijaelewa..!! yupi aache upumbavu?! Hacker!? au Systems Administrators wa Wizara!? But somehow it's a shame kwa nchi..
     
  13. j

    josephmasamaki Senior Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaka hata hii ya Wizara ya Afya bado matope tu!! angalia http://www.moh.go.tz/
     
  14. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Chief Information Officer-CIO na Team yake wanafanya nini pale Wizarani?
    Hawa watakuwa wameshindwa kazi ni bora wakapumzika!
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh, kazi ipo.
    Ma admin wa website zote kaeni chonjo, hali mbaya.
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    josephmasamaki Sasa unaposema shame kwa nchi kivipi? ... Kwani ni nchi moja tu ndio huwa inakuwa attacked! .. (HACKED)!

    Huyu jamaa ame-hack za nchi nyingi tu ... hiii leo

    www.salaheddineraoud.com

    gentedesanfernando.com

    meqg.com

    www.sarlseconseil.fr

    www.corpoguajira.gov.co/home/index.php

    www.salaheddineraoud.com

    www.monitormyservers.com


    Hizo ni baadhi tu alizo-ziatack kwa leo ... ila ni zaidi ya 1,000

    Tatizo ni la watu kutokuwa waangalifu kwenye Security
    .
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    adminstrator anashinda jf hajui kinachoendela
     
  18. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Tatizo mambo ya IT watu mnachukulia poa,unakuta mtu eti ni IT personnel background yake alichosoma utacheka.

    So hii mi naona ni challenge na kama vipi watangaze kazi za "IT security officers".Watu wakisha ajiliwa wanarelax,there is a cyber war going on.

    Vulnerability test zero,port scanning kushine, IPS, IDS hawazijui, Access control list, ndiyo nini hizi? Password zao ni default pswd. Wengi wanadhani antivirus ndiyo kila kitu, poor IT.

    When it comes to security, trust no one even yourself.
     
  19. J

    Jadi JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wapo likizo ulaya, upuuzi tu website zenyewe huwa dormant, IT ndo wanajifunza ndugu zake katibu mkuu wa wizara, wanaweka wasio na uwezo kufanya kazi kwa undugu
     
  20. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we mwenyewe umekuwa hacked
     
Loading...