Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Wizara ya Afya "hacked"

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Usokitabu, Aug 11, 2012.

  1. U

    Usokitabu Senior Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii itakuwa kali kweli ukijivinjali katika tovuti ya Wizara ya Afya (www.moh.go.tz) utakutana na jamaa likiwa na bunduki kali sana! na kuna maneno haya HACKEDBYCELLAT. Nafikiri kutokana na hili suala ndiyo maana vitu vingi havifunguki katika tovuti hiyo. Ni vema wakatatua tatizo mapema kama kweli watakuwa wameingiliwa...

    [​IMG]
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Askari wa kituruki!!!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa mara ya kwanza tunashuhudia website ya wizara ya afya ikiingia mikononi mwa hackers.je tunaweza kuhusianisha hili tukio na mgomo wa madaktari au mgogoro na malawi?check hapo chini ujioonee

    Ministry of Health & Social Welfare
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuanzia saa sita?duh!
    IT wa wizara yuko wapi?
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    dah hao cellat noma yaani turkish ndo wanatuchezea hivi heheh lazima itakuwa shut down soon
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    heheh kwani huyo IT wao anaweza zuia hizo attacks from professional hackers kama yeye mwenyewe hajajipanga?
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Duh! Balaa!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii hahari sana wanaweza kuiangamiza asekta nzima
    na kuwaibia pia kimtandao wakajikuta hawana kitu.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Hizi ndio wizara za serikali ya Chama cha mateso
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Anachapa ulabu
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    guess ni watz
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    naona kuna uhusiano na jeshi la uturuki...wana uhusiano mzuri na jk hii nchi!!sijui hayo mambo ya IT,whatever rhat hacking thang mean
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nashangaa sana .kwani tuna tatizo lolote na waturuki?isitoshe hawa ni washikaji zetu sana tu
     
  14. L

    Libaba Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya mambo yanatokea Tanzania tu. Nchi yenye kila aina ya maajabu!! Wizarani wamezoea nakala ngumu (hard copy) tu.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni nouma...naona imekamatwa kweli kweli.
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    made in Tanzania......
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Uharisho mtakatifu
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii ni informal translation ya hili neno CELLAT.je hii ina maan gani??
     
  19. B

    BondJamesBond Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlisema mngehack websites za wa Malawi

    naamini wao wanafanya kweli na hawapogi makelele kama nyie

    so it has began
     
  20. aye

    aye JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah hii kali kwakweli inamaana hawajastuka tu hadi sasa
     
Loading...