Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya tume ya uchaguzi Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ODD, Aug 20, 2010.

  1. O

    ODD Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inashangaza kidogo Tume ya Uchaguzi ya Taifa ya Tanzania haina hata majina ya wagombea wala habari za uchaguzi wa mwaka huu. sana sana hutuba za wakubwa wa NEC .

    Ukiangalia Presential candaidates unakuta majina kama Lyatonga Mrema. anna senkondo .
    habari mpya ni ya tarehe 2 julai 2010 . hii ndio NEC ya Tanzania itakayosimamaia uchaguzi 2010 .
     
  2. M

    Mpingo1 Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unatarajia nini kwa wale MABABU? Au hujawahi fanya kazi na watu wanaoamini kwamba cumputer zilikuja kama mbadala ya typewriter? Ukiingia ofisini unaikuta kwa PS, bosi ana kabati limejaa mafaili!......
     
  3. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si NEC peke yao, updating of websites ni tatizo la kitaifa
     
  5. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hata ile ya Zanzibar Electoral Commission haina kitu chochote kuhusu
    Uchaguzi huu.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ee bwanaee
    Nimeingia hapo last week sikuona kitu.
    Naona hawa mababu wakiiona kompyuta tu, kompyuta ndo inachanganyikiwa.Bora ikae kwa ma-PS.
    Watazame mimacho!!
    Hah hah hah!!
     
Loading...