Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya TING-Watoaji wa ving'amuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Dec 20, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye jujua website ya hawa jamaa nasikia wana ubia na AGEPE TV lakini nimekosa website yaosijui wanaitwa TING au TIANG vyovote lakini nasikia wanakuja juu katika kutoas huduma ya vingamuzi kwa kuwa na local channel nyingi kuliko Star Timeswebsite yao tafadhari
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkuu sidhani km wana websitecyao ngoja ntakuchekia. king'amuzi kinaitwa ting sasa hivi wana channel kumi na tano. local stations ni ya kwao atn, tbc1, itv,eatv na channel ten. za nje ni ajazeera, za dini toka nje ni ya wakatoliki EWTN, TBN, Emmanuel tv, jctv nyimbo za dini za ulaya, loveword ya pastor chris, church channel, DW TV AFRICA na Ghana tv hawa huwa wana muvies kibao na vipindi vya soccer. decoder inauzwa laki moja lkn hawajaanza kulipia kwa mwezi. wameahidi kuanzia january kuna channel wataziongeza ikiwamo espn na ndo itaanza malipo kwa mwezi. mwezi wa sita wata introduce internet maana kuna port ya kuchomekea modem/flash so itakuwa ya kisasa. ila kinachonisikitisha ni kwamba kinatumia antenna ya kawaida yeyote ile, sasa kupata reception yakeinakuwa ngumu hasa kwa maeneo km sinza. mie natumia Antenna aina ya air star ndo at least channel zinapatikana. cost yao mwa mwezi wanatarajia itakuwa shs 7500/-
     
  3. B

    Brandon JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are they beta than star times? Msaada plz.
     
  4. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hawa jamaa inaonekana watakuja kuwa matata. Shida yao itakuwa ni jinsi ya kufika mikoa yote maana sijui kama nguvu kubwa kipesa.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    km wataweza weka yote wanayotaka kuyafanya itakuwa swafi sana. channel watakazoleta ni pamoja na espn discovery channel skynews HBO nollywood tv mlimani tv nk. piga namba 0715403413 au 0763159716 utapata full details
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inamana wameshaanza kuonyesha hzo chaneel
     
  7. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nasubiri bei ishuke na hapo watakapoongeza channel.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha ubahili kjana!
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona nilisikia kuwa ITV na Star TV walikuwa waungane katika kuwa na kingamuzi chao,hii ikoje
    Pia uwezo wa TING kifedha nafikiri hautakuwa mzuri hivyo baadaye wanaweza kukwama au unasemaje
     
  10. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wadau hizi local tv station zote kwanini wasiungane pamoja ili tuweze kuwapata ktk king'amuzi kimoja? au ndo mambo ya soko huria? kama ndo hivyo itabidi mtu uwe na ving'amuzi zaidi ya kimoja. balaaa! na wale wenye analogy tv soon watakuwa wanazitumia kufugia mende na viumbe wengine wa aina hiyo.
     
  11. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wengi wanao tumia hizi digital decoder wanatumia tv gani?,si hizi hizi analogy tv?
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani nini kinachowafanya wasiweke local chanel zote kwenye decoda kupunguza usumbufu
     
Loading...