Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya TANAPA inatia aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naipitia website ya tanapa,
    nimekutana na viwango vya gharama za mwaka 2008, mwezi wa juni.
    Jamani hii ni aibu, tumeshindwa ku update website kwa kipindi chote hicho.
    Tunaomba webmaster wao ajitahidi atleast kila mwezi awe na update mtandao huo ambao wageni tunaotutembelea wanautegemea sana kwa taarifa za kila siku.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tanapa ndiyo nini????!!!!! Au unamaanisha lile genge la maharamia wauza wanyama na maliasili zetu?????
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawajaweka hata viwango vya ada vya kuingia Mkomazi ama Kitulo. Sijui kwenye hifadhi hizo wateja wanaingia bure?
     
  5. bona

    bona JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nilichefuka roho zaidi wakati tunafuatilia suala la makuyuni musoma road kupitita serengeti nikaona ngoja niingie website ya tanapa ili nisome environmental impact assessment report ( EIA ) ili tuweze kupata kinagaubaga na kujibu hoja za wakenya ambao washafungua hadi facebook page kupinga iyo barabara nilikasirika kukuta achilia mbali EIA report kuan hamna hata news ya ilo suala halipo! shida izi taasisi za serikali ni ajira za kujuana nasikia hapo tanapa hamna ajira kama humjui mtu, sasa unategemea nini, kuna vijana wengi wa tanzania wamesoma IT na hawana kazi lakini ndio ivyo tena nani anakujua! sasa ishu muhimu kama EIA report ndani ya hifadhi haziwekwi kwenye mtandao unategemea nini? hata environmental management plan hamna! jamani tunaenda wapi?
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Suala la Barabara iliyopendekezwa kujengwa Mto wa Mbu hadi Mugumu kupitia Loliondo na Serengeti ilitakiwa TANAPA wawe wasemaje wakuu kwa vile inaingilia mapito ya nyumbu. Hata hivyo, wamekaa kimya kama vile hawahusikia kana kwamba wanasemewa na mashirika ya nje kama Frankfurt Zoological Society na African Wildlife Foundation ya Washington.
     
Loading...