Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya taifa ina Virus!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Invisible, Aug 4, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh......hivi hi site ipo chini ya wizara gani? nataka mdogo wangu mtaalam wa IT aombe kibarua pale for this........wamelala sana aisee!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo iliyokuwa kasi mpya, ari mpya na nguvu mpya. Even kitu kama hiki serikali inashindwa. Aibu aibu aibu!
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli nimekwama several times kuingia nimewaandikia wakina salva labda watasaidia kuwashtua wahusika
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kupatikana inapataikana, lakini je ina virusi bado?
    google bado wanasema ndio!
    http://www.google.com/safebrowsing/diagnostic?site=http://www.tanzania.go.tz/&hl=en
     
  7. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iwe na virus isiwe navyo ila kiukweli data na info zake hazijitoshelezi hasa kwenye ripoti na statistics mbalimbali za nchi hasa kwenye utalii na hata kwenye nishati na madini. Ingawa kuna website za wizara still bado zipo na data za kizushi nendeni mkajione mfano wa website ya Wizara ya Utalii.

    Kwahiyo nafikiri website ya Taifa ndio ingekuwa ni summary ya websites zote za Wizara na ofisi za serikali kwa ujumla badala yake inakuwa na virus na data za kizushizushi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...