Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Mwananchi ina virus

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masanilo, Oct 6, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    NB

    Kama kuna mwenye mawasiliano nao awaafikishie ujumbe

    Masa
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I noted that as well when I was trying to peruse the news via their website!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nipe thanks basi hapo juu! Nimeshindwa kujipa mwenyewe hahahahaha
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Shukrani kwa kutoa taarifa. Nimeongea na webmaster wa Mwananchi na anashughulikia.

    Nimempa namna ya kufanya, sidhani kama itamchukua zaidi ya 1hr kumaliza tatizo hilo. Labda kama haelewi nini afanye.

    Kwa wanaotumia Internet Explorer basi virus inaingia kwenye pc zao bila wao kujua! Ni vema mtu asiitembelee.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Great Maxence

    Umesahau kunipa thanks pale juu!
     
  6. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hahaha, unapenda sana eh? Hata hivyo tume-edit 1st post yako na kuweka image ili iwe rahisi hata wale wasiopenda kujisajili wapate ujumbe maana attachment hawataiona :)
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Umenifurahisha sana Masanilo,naona unamkumbusha kila mtu akupe thanks,nimeshakupa mkuu,nami pia nilifungua asbh ikaniletea msg ya ajabu nikaachana nayo. Thanks again Masanilo.
     
  8. m

    mzanganyika JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni ufisadi wa teknolojia.
     

    Attached Files:

  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chriss

    Watu wa hivi ni wanyimi sana wa thanks ila kwa matusi ni balaaa.....
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Kama FL1! Katubania sote. Labda mpwao akirudi tukuyu anaweza kuwin
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Najua huko aliko anaharibu ile mbaya yule anamaneno ya dhahabu si ajabu anamPM kimtindo
     
  14. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks, thanks, thanks. Maana hata mimi karibu kila siku lazima nifungue website ya mwananchi.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ingependeza GM7 kama ungegonga kitufe cha Thanks!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu leo umekomalia hicho kitufe kweli kweli. Nadhani kuna washikaji huwa hawajui maana au hawajali umuhimu wake. Binafsi ni miongoni mwa vitufe ninavyovipenda sana! :rolleyes:
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kamanda

    Nimewaomba MoDs watuwekee kitufe kingine mtu akichemka apate hicho naona wamenichunia. Nadhani mkuu umekikumbuka hahahahaahah
     
  18. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, tayari nimeshagonga hicho kitufe maana naona leo umekikomalia kweli.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mkuu unapopata breaking news sidhani kama mwanzisha thread ana-scroll kutizama kama ilishapostiwa. Kwa mfano hii ya virus warning ni kutundika tu mara moja. Mods najua huwa wanaunganisha baadaye just incase zikigongana. Sasa mwenzetu kaamka asubuhi na kuona tatizo na kulileta hapa mara moja jambo ambalo jema na anahitaji credit tu. Ni mawazo yangu.
     
  20. K

    Keil JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa tunaopenda kutembelea tovuti ya Mwananchi kuna hii news, kama wahusika wa site hiyo huwa wanapitia JF naomba warekebishe mambo.

    Nimekutana na kitu hiki nilipotaka kusoma habari:

    Mods: Samahani nimeiweka hapa makusudi kwa kuwa ni jukwaa ambalo lina wateja wengi na may be wahusika wanaweza kuona kwa urahisi ili washughulikie tatizo.

    Vinginevyo, inaweza kuondolewa na kupelekwa popote panapohusika.
     
Loading...