Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

website ya majira kulikoni?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, Oct 6, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kutembelea hii website kuona kura za maoni zinaendeleaje kule, ghafla nimekutana na hiyo msg hapo...
    http://majira.co.tz
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nimejaribu sikupata. Nimemwuliza mhariri, nasubili majibu. Nitakujuza kinachoendelea. Inawezekana mafisadi wamwapa onyo kama kawaida yao.
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia na ya Chadema nayo haipatikani, sijui kuna kitu gani kinaendelea hapa?
     
Loading...