Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya law school imebakwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakachuaji, Sep 12, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni karibia wiki sasa ukifungua webiste ya Law school of Tanzania unakuta imebakwa (hacked) na maharamia wa mitandao. je wanalitambua hilo na wanajua la kufanya?. USIKUTE NI LAANA YA WANAOGRAGUATE LAW SCHOOL AMBAO wamekuwa wakionewa na kuharibiwa maisha yao kwa kupunjwa maksi; eti toka ianzishwe wanafanya mitihani wanafunzi 300kila intake lakini wanaofaulu hwajawahi kuzidi 35? there's something wrong with the teachers and the whole system! watch out!
     
Loading...