Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bollo Yang, Dec 30, 2010.

  1. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejitahidi sana kugoogle ili at least nipate website ya hawa jamaa nione some more details za hii kampuni lakini matokeo yake ndio haya!!​
    [​IMG]
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona hatuoni hayo matokeo?
     
  3. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huioni hiyo picha??
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Duu kumbe dowan ni Hoteli!
     
  5. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaha mi mwenyewe sijaamini nnachokiona!!!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh! mi hela yote ile hawana website?
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dowans !!!!!!! haaaaa haaaaaa.... kweli mjini shule.

    Hawana tovuti wala nini.... ni utapeli tuuuuuuu !!!!!
     
  8. l

    limited JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi mara ya mwisho hii dowans kufanya kazi au biashara zaidi ya kurithi Richmond ni wap? dunia hii(kampuni za briefcase)
     
  9. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Unatafuta kivuli cha mzuka?
     
  10. semango

    semango JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!kweli tunaibiwa mchana kweupe.halafu mijitu inasema hakuna sababu ya kukata rufaa.usikute ndio hiyo hiyo inayounda dowans
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawawez kuwa na website-waandke nni?maaana ni uongo wanaoufanya-wanajua wakiwa na website watu watatumia hizo details kuwatambua-kitu ambacho wao hawatak
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi bado mnasumbua vichwa vyenu kuhusu Dowans na wamiliki wake? Mbona wamiliki wake wanajulikana waziwazi, watanzania mmemsahau yule kigogo (Mbunge) aliyekuwa anawapa matumbo joto pale hazina cheque yake ikichelewa? Mbona Samwel Sitta wiki tatu zilizopita aliwataja (though kiaina aina) wenye akili tuliwajua!!

    Mmiliki mwenye share nyingi Dowans ndo alifadhili almost 75% ya pesa zote zilizomfanya Mkuu wa Kaya akapita kwenye mchakato wa kumpata mgombea kupitia chama chake mwaka 2005 na hatimae kufanikisha kumwingiza ofisini. Huyu kwa sasa ndo mastermind wa issue zote nyeti zinazolihusu T-A_I-F_!!
     
  13. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kaka, dowans ni kampuni hewa, tuandike tumeibiwa tu mpaka dakika hii, subiri januari umeme upande tuanze kulipa deni kidogo kidogo si unajua.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ile tume ya mwakyembe kama sikosei ilisema hawa jamaa hawaexist. me nashangaa serikali kulipa jamaa hewa!
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wenye hasira walishawai kutaka kuishusha richmond tower kwa mawe pale kkoo. Sijui jmaa alishabadilisha jina.


    Hii Dowans itakuwa ni kampuni ya CIA ndio maana taarifa zake ni siri . Kamasio CIA basi ni kama MEREMETA.

    mpaka sasa wao 3 sisi bila.

    bao la kwanza la MEREMETA La pili la EPA, na latatu la RADA

    kipindi cha pili ndo kimeanza game linaendelea

    teh teh teh teh
     
  16. E

    Edo JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiii DOWANS
     
  18. E

    Edo JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ofisi za dowans ziko wapi? Muone kitu nitakacho enda kukifanya kwenye hiyo ofisi na tena mkifanikisha hili mimi kujua ofisi zake, ni mkute na mkurugenzi hapo ndanii mziki wake mtausikia kwenye vyombo vya habari
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si na wewe uGoogle tu chief
     
Loading...