Website ya chama cha walimu tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndumbayeye, Apr 17, 2011.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,040
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Waungwana nimeitafuta website ya chama cha walimu bila mafanikio, kama kuna wa kunisaidia pliz!
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,040
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    kimya hiki inaonesha hawana.
     
  3. k

    kasinge JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hivi hawa CWT wameshindwa hata kuanzisha website, wanafanya mambo yao kisiri siri. Wamejazana huko ni vikao tu, hawana hata wazo la website. Wanazidi kudunisha taaluma ya ualimu. Nadhani kuna tatizo la ki uongozi.
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He hivi hajui kuwa CWT nipango la CCM. kama unabisha hebu gombea nafasi yoyote katika chama hicho kama ww si CCM huwezi kushinda. wale wako pale kwa maslahi hao binafsi na ya chama hivyo hawawezi kufikiria swala la website. kwani hawataki watu wajue na kuhoji ni jinsigani fedha zinazochangwa na wanachama zinavyo tumika
     
  5. S

    Spellan JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Siwapendi hawa jamaa!!!!
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,916
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Kazi kweli kweli
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Nawategemea sana vijana walio ajiriwa kipindi hiki kuleta mabadiliko makubwa kwenye hiki chama kwani kimekuwa goigoi sana na mafisadi wamezidi,
    Walimu vijana wakati ni wenu kuleta mabadiliko kwenye hiki chama.
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,040
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    au bado wana mawazo walimu wanaishi vijijini kusiko na mitandao
     
  9. Z

    ZeTicha Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna website, hawana website na mpango huo hawana, kwakuwa wanafanya mambo kw siri kubwa.....
    Vijana wanahtajka kuleta mapinduzi, lakn hawa walimu wa cheti n tatzo
     
  10. M

    Magenyi Nshekela Senior Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie watoto mbona kelele,kuwa na cheti au sijui hizo zenu feki havina uhusiano. web ya CWT hii hapa.Chama Cha Walimu Tanzania
     
  11. m

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,140
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    elimu bila kujali msingi au sekondari toeni TAMISEMI, elimu ni mzigo tena za kata? hembu pigeni debe tamisemi iachie elimu,iwe wizara jamani-CWT kitu gani achana nao, wale wapuuzi

    source Mh. mbunge CHARLES MWILEGA
     
  12. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa ambazo hazijathibitishwa ni kwa kwamba;tovuti yao ipo kwenye mgomo baridi.
    "THE_EMPEROR BABY"
     

Share This Page