Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya ccm au hata blog yao

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tpmazembe, Apr 9, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    UKITAKA KUMTAMBUA MWIZI HUNA HAJA YA KUKAA NAE MIAKA MINGI ANGALIA MAMBO YAKE ANAVYOYAFANYA,YAANI HATA KAMA KAVAA SUTI USISHANGAE KUONA HAJAFUNGA ZIPU AU KASAHAU MKANDA.
    EMBU JARIBUNI KUTEMBELEA WEBSITE YA CHAMA CHA MAPINDUZI(CCM)Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM UIONE ILIVYO NA UPDATE ZAKE,HUWEZI AMINI KAMA HIKI NDICHO CHAMA CHENYE MAMILIONI YA WANACHAMA NA KINAPOKEA MABILIONI YA RUZUKU,YAANI HAKUNA CHA UPDATE WALA NINI HATA KIJANA TU WA KUUPDATE BLOG HAWANA,MAANA MAMBO YAO WAMEZOEA KUFANYA CHUMBUNI CHINI YA UVUNGU. KWANZA MUONEKANO WAKE TU NI MSHANGAO.
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Du ! Ni noma
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Updates zinafanyika kwenye wall ya Fb ya Nape.
     
  4. S

    Sobangeja Senior Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni hatari!!!!!!!!! kwani hata ya Mh Lusinde Livistone akimwaga sera wameshindwa kuiweka!!!!!!!!
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwenye kuchakachua wako up to date hao...!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Makamao mwenyekiti Karume!!
     
Loading...