Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya bunge ni ya kichochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Nov 15, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"]Hon.Chikawe Meinrad Mathias
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Nachingwea Constituency
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]CCM
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Questions(0)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Supplementary Questions (0)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Contributions (0)
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]





    Source: Parliament of Tanzania
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hii kali
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ninaiita ya kichochezi kwasababu wanamchonganisha huyu mbunge na wapiga kura wake, lazima Bunge liangalie namna ya kuwalinda wabunge wa namna hii walioenda bungeni kutafuta pesa na kupiga makofi ya kuunga mkono hoja
     
  4. Kabwela

    Kabwela Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni website nzuri na huyo si peke yake hata Mtaalamu wa mipango kama kanisa katoliki taarifa zilikuwa zinafanana na huyu. Na hawa ndio waliopitisha muswada wa KATIBA kwa 100%. waTZ muone wawakilishi wenu wanvyolala Bungeni na kuwaza kupandishiwa mishahara kwa kusinzia tuu.
     
  5. f

    firehim Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli sasa hivi dunia kiganjani. Yani unaweza kupata performance ya mtu kiurahisi hivi. Safi sana. wapiga kura wake wamemuona.
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna haja ya vyombo vya habari kuyaandika haya kwa mapana zaidi ili wapiga kura waone kazi ya MP wao waliomtuma kama anatekeleza ipasavyo au vp
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,466
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ivi Mrema profile yake ikisoma Qns 100,,Contributions (98) etc, je mtamsifia vip?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo alikwenda kunywa gahawa tu bungeni na kupiga mambo yetu yale.
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uchochezi uko wabi kama jamaa anaenda kulala na kunywa bungeni afanyweje? This is good transparency
     
  10. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tihii hii hiiiii..................jamani yeye ni waziri haulizi anaulizwa tuu wajameni!!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    nachingwea ilikua bora enzi ya mkoloni mpaka reli ilikuepo!kwa sasa ndio wilaya iliyonyuma kuliko kwa mtindo wa mbunge kama huyu sijui
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno..... Any way. Nilitaka nionyeshe ni jinsi gani Mbunge wa Jimbo lako anapopewa uwaziri inavyokughalimu mpiga kura, Huyu Chikawe ni Waziri hii imepelekea asiweze kuzungumza chochote bungeni as if yeye kupewa uwaziri kuna maanisha jimboni kwake hawana la kusemewa.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii inamsaidia nini mpiga kura wake kule jimboni????????? kuna haja ya kutenganisha ubunge na uwaziri ili wabunge waweze kuwawakilisha vizuri wapiga kura wao bungeni.
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    chaguo la nkwele
     
  15. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani hayo yanawahusu nini nyie...???

    je, kama hakutumwa kuuliza maswali bungeni na wananchi wake nyie mnataka ajitungie maswali yake ili aonekane muongo...???

    je, hamjui kuwa kukaa kimya nayo ni njia nyingine ya kutuma ujumbe kwa wahusika....???

    acheni hizo......!!!!
     
  16. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huwa anachangia kwa njia ya maandishi.
     
  17. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndiyo tanzania..
     
  18. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Afadhali na ambaye anakaa kimya,kuliko yule anaye changia alafu anachangia hoja za kipumbavu.
    Nadhani wapo na mnawajua. Si ndio?
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii kweli kubwa kuliko.
     
  20. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Hıı kwelı takangumu!
    Wapıga kura naona wamelala,
    Mbaya zaıdı jımbonı kwake vıjana wote wametımkıa Dar kuganga njaa!
    So anauhakıka wa kujıvunıa kura kıbao tu kutoka kwakına Mama na wazee.
     
Loading...