Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

website ya bunge-kioja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga, Jul 28, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani hiki ni kioja cha mwaka yaani website ya bunge inamtaja Migiro kama ndiye scretary general, embu soma hapo chini..TAFADHALI SANA NI DEPUTY SECRETARY GENERAL

    UN Secretary General, Dr. Asha-Rose M. Migiro visits Bunge on 22.8.2008 in Dodoma
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hamna link mkuu?
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa ni typing error. Sidhani kama ni kusudi. Website yao nzuri sana na ipo up-to-date!
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwangu mimi ni vigumu sana kukuelewa na justification yako...:)
     
Loading...