Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website ya Air Tanzania inakarabatiwa kwa muda gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by afkombo, Feb 20, 2010.

  1. afkombo

    afkombo Member

    #1
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu wenye Kufahamu hili jambo naomba tufahamishane.
    Hivi Hii website Ya Air Tanzania Iko Kwenye Ukarabati Kwa Muda Gani?
    Maana Mara Yangu Ya Mwisho ilikuwa ni Mwaka Jana September Nilipotembelea Nilikutana na Tangazo "THE WEBSITE IS CURRENTLY UNDER MAINTANANCE FOLLOWING OUR REBRANDING" na mpaka hii leo naandika hii thread bado ipo vilevile, sasa wakuu kuna nini Jamani kwenye hili Shirika???
     

    Attached Files:

  2. R

    Risk taker Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii website imekuwa under construction kwa zaidi ya miaka miwili sasa. Mimi nakumbuka mara ya mwisho nilifungua Januari 2008 na ilikuwa inasomeka kama ilivyo sasa. Sasa najiuliza hawa Air tanzania hawajui hii ni part ya advertisement? Huku wanalalamika ndege hazipati abiria. Kwa airline nyingine unaingia kwenye wesite unanunua tiketi online na kufanya booking.
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Well: wanasubiri vipuri Viwasili.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wanangoja Mattaka arudi toka special assignment!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    What new are they going to display onthere?
    Hawana jipya la maendeleo walilofanya, wanaona aibu kuimaintain ikiwa bila mabadiliko for such sa long time!.
    Mabadiliko yaliyopo ni hasi(negative) ambapo ni ngumu kuyadisplay pale!..huh!
     
  6. afkombo

    afkombo Member

    #6
    Feb 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahahahahahahahaha sawasawa Mkuu.
     
Loading...