Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website technologist mzoefu: Soma hapa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tutor B, Mar 16, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kampuni inahitaji kudesign website - kwa yale makampuni, watu binafsi wanaoshughulika na website design nawaombeni tuwasiliane kwa ujumbe mfupi wa maneno kwa simu namba. 0789561991. Nasubiri majibu yenu
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    got u, check u soon.
     
Loading...