Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website optimization and Website marketing

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Crashwise, Jul 26, 2009.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa niki submit website yangu kwenye search engine mbalimbali kwa muda mrefu sasa lakini sijapata mafanikio kwani bado haifanyi vizuri kwenye search engine hasa Yahoo,Google, Bing nk
    nime jaribu kulipia kwenye ads za google na yahoo hata Jamiiforums..lakin sipati Inquire je nifanya je...
    Naamini humu kuna-Webmasters/Web Developers ambao mtasaidi..
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu ku-google site ambayo uliitangaza via JF SedAdventure(s?) na natumia maneno haya:

    Sedadventures Tanzania
    au sedadventure au sedadventures na nadhani hata wewe ulipo ukijaribu utapata results sawa na ninazopata, unataka nini haswa mkuu?

    Mkuu, kuna kitu kingine muhimu cha kuzingatia, kuweka keywords zaidi ya 10 basi zinaharibu rank yako kwenye search engines!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lengo langu iuze vile bado iko kwenye 0/10 ranking...kuhusu keywords nitalifanyia kazi maana huwa naweka hata hamsini asante kwa ushauri wako mkuu....
     
  4. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani you are refferring to "Search Engine Optimization"
    Soma hii article itakupa 10 SEO techniques

    Top 10 search engine optimization techniques | Dustin Brewer Web Design (CLICK)

    Kuongezea tip mmoja ambayo ilinisaidia mimi.

    - Dynamic Content :
    Yaani website yako iwe hai. Uwe mwepesi wa ku-update content. Mimi niliweka kitu kinachoitwa RSS feeds. Niliweza kutumia RSS (pamoja na script nyingine) kuleta habari kutoka tovuti mbali mbali na kuziweka kwenye tovuti yangu.

    Huu ujanja uliniwezesha kupandisha tovuti yangu juu kwenye google mpaka ikawa ya tatu kwenye search.

    Ilinichukua miezi mitatu, so you should have patience.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kitu cha muhimu kuliko vyote ni High Quality Backlinks.
    Hii inamaanisha kuwe na site nyingi ambazo zinailink saiti yako, hizi saiti zenyewe zikiwa zina content inayohusiana na site yako (e.g Tourism) na ziko juu kwenye Google ndo zinakuwa "high quality"
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante, itabidi niingie darasa kidogo kuhusu RSS....
     
Loading...