Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website mpya ya kuripoti wizi wa ardhi Tanzania

Discussion in 'International Forum' started by Mzee2000, Jun 11, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tunajua viongozi wetu wamekwisha anza kugawa ardhi kwa wawekezaji kama 'pipi'. Mikataba hii mingi inanuka rushwa! Nimeona Website unayoweza kutumia kuanika mikataba hii au matukio yote yanayosababisha watanzania kuwa wakimbizi kwenye nchi yao.Ripoti kero yako kwenye website hii:


    http://magimbi.myblogsite.com
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,190
    Trophy Points: 280
    Kwanini iwe magimbi isiwe mihogo au viazi?
     
Loading...