Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website Kwaajili ya Watu Wenye Sura Zenye Mvuto Pekee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Nov 20, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    </SPAN>


    Tovuti ya Beautifulpeople.com inayosajili watu wenye mvuto pekee

    Tovuti kwaajili ya kutafuta wachumba ambayo huwatenga watu wenye sura mbaya zisizo na mvuto imezidi kukua na wanachama wake wamezidi kuongezeka.


    Pamoja na kupigiwa kelele kwa kutengeneza matabaka ya watu, website kwaajili ya kutafuta wachumba ambayo huwatenga watu wote wenye sura mbaya ambazo hazina mvuto, imezidi kukua na kufungua matawi zaidi ya tovuti hiyo kwenye nchi mbali mbali duniani.

    Beautifulpeople.com inasisitiza kuwa mtu anayetaka kuwa mwanachama wa tovuti hiyo lazima atume picha yake kwanza ili wanachama waliopo waijadili kama ana sura yenye mvuto aruhusiwe kuwa mwanachama.

    Kutokana na njia hiyo inayotumika kupata wanachama, ni mtu mmoja tu kati ya watano wanaotamani kujiunga na tovuti hiyo ndiye hufanikiwa kukubaliwa kujiunga na kundi la watu wenye mvuto duniani la tovuti hiyo.

    Tovuti hiyo ilianzishwa miaka michache iliyopita nchini Denmark na baadae ilifungua matawi yake nchini Uingereza, Japan na Marekani na sasa imeamua kuruhusu wanachama toka nchi zote duniani.

    "Kama utaenda baa na kuamua kumtongoza mtu lazima utamchagua yule aliyekuvutia, huwezi kwenda kwa mtu mwenye sura mbaya asiye na mvuto", alisema Greg Hodge mwenye umri wa miaka 34 ambaye ni mkurugenzi mtendaji wa tovuti hiyo.

    "Watu wamechoka kupoteza muda na pesa kukutana na watu ambao hawana mvuto wowote wa kimapenzi", alisema Greg.

    Hadi sasa tovuti hiyo ina jumla ya wanachama 180,000 ambao wanakubalika na tovuti hiyo kama watu wenye mvuto.


     
  2. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi kwenu sasa wauza sura.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mvuto zaidi-Gharama zaidi!

    After all, kigezo cha mvuto wa Sura mi naona kama hakitoshelezi kwa watu wote!..

    Hivi hawa hawajui kwamba kuna midada ambayo anapocheka ni kama analia, lakini mpeleke kwenye shughuli, nakwambia utauza simu.
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! Hiyo kweli mkuu
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  6. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila hii kali.
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,558
    Likes Received: 1,789
    Trophy Points: 280
    Naomba ukajiandikishe, yaani una vigezo vyote..........
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jiandikishe uuze sura hiyo unaweza pata faranga
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nikituma picha yangu watachoma hapo hapo! Embu nicheki hapa kwenye hili pozi.

    [​IMG]
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nguli jamani mbona umeharibu siku yangu wewe haa hiyo picha gani lakini
     
  11. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Hii hatA kapuni haitakuwepo mkuu
     
  12. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    On my avatar, that's me I think nina vigezo.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh nasikia wazuri bado hawajazaliwa
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila siku wanakuja wapyaa kazi tunayo ndo maana mm nagaili kuoa hivi hivi.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Radical Tupac alisharest in piece iweje hapo ??
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mlokole wa watu amejituma hadi kwenda kufanya lobbying kwa mama lakini msimamo upo palepale.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umenisononesha sana umenibagua kumbe ndio maana get tugeza huji ungekuja ungekaa mbali na mimi ndio matatizo ya nternet hayo hujui unaechati naye yukoje.
     
  18. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He has been living in me since 1996.
     
  19. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry to say, lakini isiwe website ya mashoga
     
  20. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Enjoy The
    [​IMG]
     
Loading...