Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website designing for cheap JOOMLA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gyft, Aug 1, 2012.

  1. g

    gyft Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Application used JOOMLA
    We design website for cheap
    Call us on 0718 888 656
    0r
    0752 507 004
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aah wewe si ulikua unaomba kazi, kumbe una kampuni yako!,
    sasa ungetiririka vizuri kwamba unaomba tenda ya kufanya kazi kama hizo za kutengeneza websites etc, ungepata positivefeedback.
    hata mimi nahitaji hii kitu mkuu, ni TSh ngapi?
     
  3. g

    gyft Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bei poa poa tu kwa mawasiliano zaidi mheshimiwa find as on Disoln
     
Loading...