Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Webmasters fanyeni updates ya website zenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sniper, Jan 9, 2012.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kupitiapitia website zetu za Tanzania, nimegundua nyingi hazifanyinyi updates.
    Moja ya kiashiria kikubwa kwamba site ipo up-to-date ni ile sehemu iinayoandikwa "Copyright © Current-year. Website-name. All rights reserved." Japo haimaanishi kwamba website ikiwa inasomeka na copyright ya 2006 maana yake haijawa updated toka 2006, ila ni kiashiria kwamba webmaster hayuko serious kwenye kyfanya update.
    Kwa website za wenzetu ukiangalia utagundua kuwa inapofika tarehe moja mwaka mpya, na website inakuwa inasomeka copyright ya mwaka huo. Saiv tupo 2012, lakini kuna baadhi ya website bado zinasoma 2005.

    Baadhi ambazo zinaonesha copyright ya miaka ya nyuma:


    Baadhi ambazo ziko updated (Copyright 2012)

    USHAURI: Webmasters wekeni automatic scripts ambazo zitajiupdate zenyewe unapofika mwaka mpya.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Bhaeleze...
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Safi sana.umetufungua wengi.
     
  4. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    halafu unafikiri script yenyewe ya ku update mwaka ni maneno mengi basi ni hivi tuu
    <?php
    echo date('Y');
    ?>

    wanaita PHP
     
Loading...