Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

webisite ya wanafunzi wa sekondari na walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by james nderimo, Jul 7, 2011.

  1. j

    james nderimo Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu...!wakati niki sirf kwenye tovuti mbalimbali nimegundua kuwa kun awebsite ambayo wanafunzi na walimu wanaweza kuitumia inaitwa www.SONGOKA.COM sasa kama wadau wa elimu jaribu kuangalia jinsi gani mnaweza kufanya websitre hii iweze kukuwa na wanafunzi wapu nguze matumizi ya facebook
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna kidato cha 5+6????nahitaji wanafunz wangu wanufaike na hii web
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    ni nzuri ... inawafaa sana wanafunzi wa sekondari... kama weye ni mmoja wa waanzilishi wa hiyo site .. hebu wekeni sehemu maalumu ya council kwa ajili ya wanafunzi wanaomaliza form 4 .. combinations gani zitawafaa wakiingia A- leval...

    vijana wengi wanafata mkumbo na kusoma combinations ambazo hawana uwezo nao, natarajia siku nikirudi TZ nitaenda katika shule niliyosoma mimi na kuongea na wanafunzi kuhusu hili jambo.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Haya songokeni tena.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    au ingekuwa www.chabo.com ingependeza maana madenti kwa chabo.
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chabo hii hii 'chabo' au ile chabo'?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hlf wewe! Mi sijui chabo nyingne..
     
  9. j

    james nderimo Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka wizara inashugulikia hilo swala.wataweka kila kitu ili wanafunzi na walimu waweze kupanua njia za kufaulu zaidi.
     
Loading...