Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

webcam for laptop or desktop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by XOXOQY, Nov 29, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni mini-digital camera nimeifungua kwenye vifaa vya mtumba,software zake na datails zake zinapatikana online,ni nzuri kui2mia kama webcam kwa ajiri ya skyper,spy cam n.k.inapiga kazi vizuri haihitaji battery ikiwa ina2mika kama webcam,KWA WENYE COMPUTER ZISIZO NA CAMERA NA WANATAMANI KUTUMIA SKYPER HII NI SAFI KWAO.bei Tsh150000/= piga simu 0757079055
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    iko wapi?
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mi ninayo kali zaidi yako na bei ni 50000 kwa anayetaka ani pm.
     
  4. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh....kweli vunja bei noma!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ahsante kaka nimeshaku pm huko.
     
Loading...