Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Webb box.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by std7, Nov 2, 2011.

  1. std7

    std7 JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nimeona tangazo kwenye tv kuusu hiki kifaa.
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni gimmick. usipoteze hela kununua. it is a toy internet at best; albeit an expensive one at 180000 better buy a 3g phone
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Uko sawa mkuu,hiyo web box haidumu wala nini..na kuna jamaa yangu yuko Uingereza ananiambia kuwa kwao yameisha soko kwa sababu watu wanai hivyo mengi yanaanza kuletwa Africa....hivyo bora kununua 3g phone
     
  4. std7

    std7 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Rahisi kumbe ghali wakuu nashukuru mana bora uingie garama ununue kitu cha ukweli.
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kitu yenyewe inatumia GPRS/EDGE, kwa speed ya EDGE hapa bongo utalia mwenyewe maana unaweza kutoka Mwenge kwenda K/Koo na kurudi ukakuta ukakuta file la 5mb tano halijamaliza kudownload.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Sasa hawa watu kwanini wantuletea vitu ambavyo huko vilikotoka havitumiki vimepitwa na wakati halafu wanatulangua TCRA mbona wamelala au kazi ni kula tu mishahara wanayolipwa kwa dollar,
     
  7. U

    Uzuri Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wizi mtupu
     
  8. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora ni connect tuu my laptop kwnye HDTV yangu na TTCL , kuliko kutumi hii ambayo ina zile RCA cables so picha inakua analogue.
     
Loading...