Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Web developers na designer ushauri

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Apr 3, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu Nina tatizo anayejua anipe ushauri i wa kitaalam.
    Ninadevelop ka webblogwesite kwa kutumia CMS sofware ya wordpress

    ili niweze kufanya customisation nazotaka ninatumia webhost au webswever wengine na sio wordpress.com.

    Sasa basi nimekuwa nakwenda vizuri kwa kujifunza kwenye net na nimewezea kutengenza vi-page na ka-blog.

    Tatizo limekuja nilipotaka kudesign page fulani ya FAQ niliyoona sehemu. Hiyo page nikiweka kama html page inafanya kazi vizuri. lakini nikiiunganisha iwe dynamic page kwenye CMS ya wordpress inagoma kubehave kama inavyobehave kwenye HTML

    Page yenyewe hii hapa http://teknohama.x10.mx/ict-doctor/
    Nachotaka ni iweze kubehave kama page hii IT Dokta

    Nikiiweka kwenye dynamic(php) maswali yanagoma kufunguka na kufunga. lakini nikiweka kwenye static page (html) yanafunguka na kufunga

    What should I do?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nadhani animatedcollapse.js haiload sawa kwenye hiyo dynamic.

    badala ya
    HTML:
    <script type="text/javascript" src="js/animatedcollapse.js"></script> 
    jaribu
    HTML:
    <script type="text/javascript" src="../js/animatedcollapse.js"></script> 
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    powa kamanda ngoja nijaribu nitakupa feedback
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Big up kamanda nimeelewa sasa. ningeweza ningekupa thanks 20.
    Nilichofanya ni kukweka mkwaju tu yaani /js. Bila hata kutanguliza vinukta imekubali.

    Thanks very much sasa naweza kuichakachua vizuri.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    aisee nimevuruga tena
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    @kang
    Thanks very much once again iko powa sasa.

    yaani ilo tatizo lilinisumbua sana. nimeelimika sasa kuwa makini na njia sahihi ya ku declare path kwenye php page.
     
Loading...