Web Designers, ready to help you!

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,075
7,878
Are you a web designer? Need help? Hosting? Troubleshooting your sites? Your site under attack?

I can offer my help, simply send me an email or drop me a line here (PM or post) and will respond soon.

Can work on any platform, Joomla, WordPress, custom etc. Can fix the page loading issues, can do SEO of your site...

We have our own servers, can even give you a reseller account.

We also can create your own CMS based on your needs/requirements
 
Are you a web designer? Need help? Hosting? Troubleshooting your sites? Your site under attack?

I can offer my help, simply send me an email or drop me a line here (PM or post) and will respond soon.

Can work on any platform, Joomla, WordPress, custom etc. Can fix the page loading issues, can do SEO of your site...

We have our own servers, can even give you a reseller account.

We also can create your own CMS based on your needs/requirements
Asante mkuu, ngoja tuitumie hii nafasi
 
Are you a web designer? Need help? Hosting? Troubleshooting your sites? Your site under attack?

I can offer my help, simply send me an email or drop me a line here (PM or post) and will respond soon.

Can work on any platform, Joomla, WordPress, custom etc. Can fix the page loading issues, can do SEO of your site...

We have our own servers, can even give you a reseller account.

We also can create your own CMS based on your needs/requirements

kuna member tumejipa ka challnge ka ku praactise haya mambo tunajaribu kutengeneza online directory. Unaonaje ukiwa unapita pita hapa https://www.jamiiforums.com/technology-and-science-forum/106152-it-project-kwa-vitendo.html kutupa ushauri mkuu

otherwise nitakuwa nakushtua
 
Are you a web designer? Need help? Hosting? Troubleshooting your sites? Your site under attack?

I can offer my help, simply send me an email or drop me a line here (PM or post) and will respond soon.

Can work on any platform, Joomla, WordPress, custom etc. Can fix the page loading issues, can do SEO of your site...

We have our own servers, can even give you a reseller account.

We also can create your own CMS based on your needs/requirements

thanks a lot mkuu hope tutaitumia fursa hii ipasavyo na autatuchoka mkuu wetu
 
aisee huu ni msaada kwa wakati muafaka, mimi nahitaji ushauri kwenye website yangu.
MWANZA | TANZANIA | Mwanza City Directory
sababu najua lazima inamapungufu, hususani kwenye Map and navigation system yake coz sometimes inashindwa kuonyesha map ya mwanza kwenye baadhi ya old version of ie. Na vingine vingi ambavyo vina boresheka.
 
Mkuu Nina swali kwako na kwa wale wote mliotangulia kwenye haya mambo ya web development.


  • NI nyenzo gani au tool gani nzuri kwa kudesign web forms zenye sifa ya accesibility an usability.Form mbili tutakazotengeza resgistration form and log in form

  • Pia kama tukipata msaada wa secure login script au link yenye nicely secure login script katika PHP

Natanguliza shukrani
 
Malipo yanakuwa ni kiasi gani?
Hosting inaanzia $10.00 per month, kuna daily backup, 24/7 support, unlimited email accounts & unlimited FTP accounts etc...

Vingine baada ya ku-review sites zenu ndo tunaweza kukufahamisha cost yake. Ni Crashwise pekee kanitumia mail, inafanyiwa kazi.
 
mi nahitaji kutengenezewa web site kwa kaproject kangu, ni kiasi gani cha pesa? Am serious on it.
 
aisee huu ni msaada kwa wakati muafaka, mimi nahitaji ushauri kwenye website yangu.
MWANZA | TANZANIA | Mwanza City Directory
sababu najua lazima inamapungufu, hususani kwenye Map and navigation system yake coz sometimes inashindwa kuonyesha map ya mwanza kwenye baadhi ya old version of ie. Na vingine vingi ambavyo vina boresheka.

Dah mwana site yako inahitaji msaada, angekuwa mwanadamu ningeshauri babu afanye mambo yake!

Hii imekaaje??

MWANZA | Buy or Sell | Mwanza City Directory

Mi nimeshindwa kuelewa, hata ferari haiuzwi Hiyo bei!

Invisibleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!, Fanaya Mambo
 
@Mtazamaji: Drupal is the best tool/CMS that you can use to develop secure login page. But at the end of the day kuna mambo mengine ya muhimu ya kuangalia kuhusiana na security mbali na login or registration page.
 
Mkuu Nina swali kwako na kwa wale wote mliotangulia kwenye haya mambo ya web development.


  • NI nyenzo gani au tool gani nzuri kwa kudesign web forms zenye sifa ya accesibility an usability.Form mbili tutakazotengeza resgistration form and log in form

  • Pia kama tukipata msaada wa secure login script au link yenye nicely secure login script katika PHP

Natanguliza shukrani

Ningewashauri kwenda na framework kama CakePHP, CodeIgniter etc hizi zinakuja na functions zinazosaidia kwenye common functionality kama Login, Registration, Session Management,File handling,Email, DB etc. Plus kwa vile zina community kubwa chance za kuwa na security flaws ni ndogo zaidi. Kama mnataka kuanza zero tutorial ziko kibao net google tu php login scrip, login tutorial etc.
 
@Mtazamaji: Drupal is the best tool/CMS that you can use to develop secure login page. But at the end of the day kuna mambo mengine ya muhimu ya kuangalia kuhusiana na security mbali na login or registration page.
Thank you ninazo sample codenime gogle na kupata but najua though expernceya watu na ushauri inaweza kupunguza muda kujua where to get the best. wich is secure but no so complicated.
Ningewashauri kwenda na framework kama CakePHP, CodeIgniter etc hizi zinakuja na functions zinazosaidia kwenye common functionality kama Login, Registration, Session Management,File handling,Email, DB etc. Plus kwa vile zina community kubwa chance za kuwa na security flaws ni ndogo zaidi. Kama mnataka kuanza zero tutorial ziko kibao net google tu php login scrip, login tutorial etc.

Yah mkuu aksante sana nishagoogle na na google sana BUt najua nikipata ushauri wa wataalm na kwa kuwa nina knoeldge ndogo basi tunaweza kutoka na kitu super zaidi. Information is power . Hizo cake PHP code igniter nilikuwa sijui hapo hata nikizurula huko gogle najua mitaa gani nipite.

AkSanteni sana
 
@mtazamaji: Poa but if you choose to go with joomla then nakushauri utumie joomla best practise za kutengeneza login/registration page ambapo itakurahisishia kwenye ku-limit permission based on roles.

Kama utaamua kutengeneza login form yako kwenye platform yoyote e.g joomla,drupal etc then itakubidi uhakikishe unazitumia form API properly bila kuweka pengo lolote la kushambuliwa na attackers.

My experience kwenye hii web development sector inaonyesha kuwa watu wanaojaribu kudevelop custom code then kuzi-integrate na application nyingine, wako hatarini kudevelop complex codes ambazo inakuwa vigumu ku-maintain down the road....
 
Hosting inaanzia $10.00 per month, kuna daily backup, 24/7 support, unlimited email accounts & unlimited FTP accounts etc...

Vingine baada ya ku-review sites zenu ndo tunaweza kukufahamisha cost yake. Ni Crashwise pekee kanitumia mail, inafanyiwa kazi.

Hii imekuja wakati mzuri sana,ila kwa mimi nitakuhitaji from august maana kuna system naitengeneza afu na kitabu kinabana,ila asante sana maana kwa sasa najua pa kuelekea kutoka nilipo,thanks
 
Back
Top Bottom