Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Web Designers needed!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Invisible, Apr 25, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu habari zenu?

    Tunahitaji web designers 10 walio ndani na nje ya Tanzania. Unaweza kuwa mtanzania ama si mtanzania, haijalishi!

    Ili ku-qualify ni vema ukatutumia yafuatayo:

    1. Website(s) ulizowahi kutengeneza au unazotengeneza na uzoefu wako katika soko hili

    2. Unaposhindwa katika designs zako (be frank) ili itusaidie kujua tutashirikiana nawe vipi kusuluhisha tatizo lenyewe. Siamini kama kuna mtu anaweza kujigamba anajua kila kitu!

    Tunahitaji mawili hayo juu kwani kwangu ndiyo muhimu.

    Kutakuwa na mkataba wa makubaliano ya kufanya kazi pamoja na kila kazi italipwa kulingana na ugumu wake na kwa maelewano baina yetu.

    Tumepata kazi kadhaa na tusingependa kula peke yetu, tunapenda kuwashirikisha na tunaamini kwa pamoja tunaweza!

    Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi kwa kupitia:
    Code:
    info@jamiimedia.com
     
  2. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Thanks invisible sasa hii kazi lazima ianze imediately au hata baada ya mwezi hivi.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tunachohitaji ni kuwa na makubaliano na crew ya watu 10 hivi.

    Halafu, tunahitaji Server Administrators wanne. Watapangwa in levels. Ngoja niangalie possibility ya kutuma matangazo ya nafasi za kazi via local papers Tanzania ili kuwathibitishia tuko serious. Nilitaka kuwashirikisha hapahapa ili tunapo-deal na mtu awe ni mtu anayeifahamu JF na anafahamu 'Tumedhamiria'!

    Kwa wale wanao-deal na System Security pia wanaweza kutuma maelezo yao. Unaweza kufanya kazi ukiwa kazini kwako (kama mazingira yanaruhusu) au hata ukiwa nyumbani kwako. Muhimu ni kuwa tutapangiana majukumu na earnings zitakuwa wazi kwa kila mmoja.

    Ahsante Kinyau
     
  4. edwinito

    edwinito Senior Member

    #4
    Apr 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa hapA Haidery Plaza wanajishughulisha na mambo hayo unayoyahitaji.......mpigie jamaa mmoja, Mkurugenzi anaitwa Octavian, namba yake ni 0713 817081
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    sasa edwinito inv ndio ampigie au yeye ndio apige, si umpelekee tangazo kama ana haja ya web design atapiga
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nipo ktk mstari mmoja hapo
    ngoja nikafungue sanduku langu nikaangalie vyeti nilisomea nini maana kama ujuavyo naweza nikawa nimesomea udaktari ila kazi nikapangiwa uhakimu (bongo kiboko)
    Mkuu invisible nimehamasika
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Apr 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah,

    Watu wananipa namba za makampuni etc, ninachoangalia sanasana si CV ya kampuni...

    • Kazi walizokwishafanya
    • Kitu gani hawawezi... (Mtu asiyesema hawezi nini nitakosa imani naye mapema tu!)
    Simply vitu viwili hivyo. Nimefurahi kuna wawili wameonesha wapi hawawezi na kote huko wasikoweza nakuwezea haswaa, nina uhakika watafaa kwa nyanja wanazoweza kiasi design ikifikia hatua ambapo tunahitaji input toka kwangu nitaiweka.

    Hapa target yangu ni kuhakikisha tunafanya kazi as a team... Design period ikiisha, hosting tunafanya sisi na webmaster anakuwa partner ambaye tumeshirikiana naye katika design maana ndiye anajua kila kitu katika website husika.

    Nimefurahi JF kuna vichwa wakali, websites kadhaa nilizopewa wamefanya kazi nzuri sana.

    Kudos wakuu... United we stand!
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Namimi naomba kazi kama mshauri maana kwa sasa sina website ya kuonesha!
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa sasa hamhitaji tena webdesigners sivyo. Mwaweza kutumia template manager ziko aina kwa aina.
     
  10. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible, unajua TZ ukitangaza kwenye gazeti siku hizi watu wanacheka tu?Siyo kwamba ndio umeonyesha seriousness,maana kwa kawaida hizo kazi zinakuwa tayari kishapewa mtu hapo inakuwa kujiosha?Umefanya vizuri kuangalia CV za mtu na sio za kampuni.Umemsoma SteveD?Maana tuko wengi tungetamani lakini hatuna website za kuonyesha inakuwaje hapo?
    Kt
     
  11. d

    duara Member

    #11
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Check na kampuni moja.. Flash teki.. ni wataalam wa web na vitu vyote ya ICT. inahusika. i tried them one tym,they gave me more than i had expected! info@flashtechtz.com..kamishen kwangu vip?
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kudadadeki siku hizi wabongo tunapenda kamisheni hata kwa kumuongoza njia kipofu aliyepotea.
     
  13. d

    duara Member

    #13
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuna jamaa kampuni moja flash teki. .ni vjana wa kazi. check nao info@flashtechtz.com. .kamichen kwangu vip?..
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Mimi sina website nyingi practical nilizotengeneza ziko kama 4 hivi with no complicated features kama db connectivity with the webpage, verification and validation, infomation capturing etc, as you IT Tz imekamatwa na wahindi. Ila ili kugain experience naweza ni play part as a silent team member to assist you on fef tasks as a volunteer for 6 months and then we will evaluate my contribution on the team. I have a knowledge of advance html, php, asp and mysql db, I have started working with pearl on linux I haven't master it yet. I am eager to learn. Count me in if you think I can add something to your team.
     
  15. Bin Maryam

    Bin Maryam JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 685
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Invisible:

    Naomba hiyo kazi, my expertise yapo kwenye 2-tiers, 3-tiers web architecture.
     
  16. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Invisible,

    I will PM you for about the position and thank you for sharing the opportunity.

    As you said, as a team we can do more accomplish more than depending on one person.
     
Loading...