Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Web designer na hata wasio na utaalamu huo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Tan-talizer, Aug 1, 2012.

  1. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa wale ndugu zangu wataalamu na wazoefu wa hizi mambo naomba mpitie hapa mnishauri kuhusiana na blog yangu NOLNIZ nyie mnaona kipi kiongezwe au kipunguzwe ili nayo iwe katika level flanizaidi na zaidi??? Nayumai tutasaidiana katika hili kwani nlishapost mara ya kwanza nikapata feedback nimejitahidi hakuna nlichobakiza nimewasilisha tena, Natanguliza shukrani:bolt:
     
  2. g

    gyft Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande mmoja imetulia sana keep it up
     
  3. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukrani asee ulipoona penye mapungufu waweza sema ili tufanye vitu vya maana zaidi kaka
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hapo mkuu kwenye swala la mwonekano (design) imetulia vyema..ila mi nna moja tu nliloliona..kuna baadhi ya picha umezi stretch sana kwa urefu kiasi kwamba mtu anaonekana mrefu flani hivi...yaani mfano piacha ya Titans, O.J. Murdock pale anaonekana ana sura ndefu kwa sababu ya kuivuta sana picha kwa urefu..ingawa kuna nyingine nyiingi zinaonekana fresh tu..
    zaidi ya hapo..its a gud work..big up!
     
  5. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sijakupata vizuri mkuu hizo picha za "Titans,
    O.J. Murdock" umeziona kwa upande upi???
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kwenye home paje yako heading inayosema :Mchezaji NFL Ajiua Kwa Kujipiga Risasi ile picha yake ni kama imeshrink kidogo na hata ya diamond pale chini yake inaonekana imevutwa pia...tofauti na ukiangalia picha zingine zinaonekana zimekaa vizuri!!
     
  7. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo nimekupata kaka pamoja sana:high5:
     
Loading...