Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

web Camera

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nguchiro, Jun 4, 2012.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    my fellow great thinkers, natumia laptop aina ya Toshiba juzi kati kuna mtu aliiomba kwa masuala ya kazi si unajua Serikalini bwana kuna baadhi ya maeneo ya kazi kama yetu resource kama computer ni bidhaa adimu kanirudishia nikataka kutumia Web Camera inagoma, picha haipigi, hata nikitaka kuwasiliana na watu kama zamani inagoma, help needed pliz
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jinsi ulivyoeleza inakuwa ngumu kufahamu kama tatizo na camera yenyewe (hardware) au progran yake (software) jaribu kuainisha ujumbe unaopata unapofungua application yake
     
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo program inafunguka bila tatizo pia kuna taa pale kwenye camera inawaka uki-command ipige picha na mlio unasikika ila hakuna picha inayokuwa displayed ila kuna default picture ambayo hutokea meaning ukicommand ikupige wewe picha 10 times zinatokea hizo default pictures 10, kuna software yoyote ya kuinstall ili kurepair hiyo program, seriously hii kitu inanipa headache maana nakosa mambo mengi
     
Loading...