Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Web browser ipi bora kuliko zote?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Gonza, Oct 24, 2011.

  1. G

    Gonza Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetumia Internet Explorer, Mozilla, Opera na Rockmelt. Mpaka sasa naona bora Opera lakini zingine zaidi sijatumie. Kama kuna mwingine ametumia zingine naomba maoni yako, web browser ipi bora kuliko zote?
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gonza waweza towa sababu kwa nini opera ni bora kuliko hizo zengine?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Google Chrome mambo yote
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    zjaribu kuzitumia zote kwa pa1 labda zikiungana zitakua na nguvu
     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Pole mkubwa, web browser nyingi siku hizi zina matatizo. Lakini pia inategemeana na computer unayotumia. Mimi natumia Mac Book Pro na mwanzoni safari ilikuwa inafanya kazi vizuri lakini ikanigomea siku ya online interview nikaipoteza hiyo nafasi toka hapo natumia Google Chrome. Kuna rafiki yangu ana PC ya toshiba anasema angalau Google Chrome ina unafuu. Ni muhimu pia ku 'update' mara kwa mara. Natumaini wadau wengine wanaweza kukupa ushauri unaotofautiana na wangu hasa kutokana na uzoefu wa kutumia. Good Luck ndugu yangu
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahahaha, hii kali!
     
  7. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    simple, user friendly ----> Google Chrome,,,,,,,,,,,,,,,

    [​IMG]
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa wenye internet yenye kasi
     
  9. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu tumia google chrome, hii bowser ni mwisho wa matatizo.
     
  10. marregal

    marregal Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mozila ckuhiz corrupted, others headache, ease your world of browsing..google chrome mambo bien, ; pamoujah :poa
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,224
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Tena aziunge kwa gundi ya mbao, akitumia supa gluu zitakakamaa na kushindwa kufanya kazi vizuri
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ulaji wa bandle uko iko vip?
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ya cm ipo?
     
  14. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Google Crome ni nzuri sana, faida zake
    • inazuia background downloads ambazo huzaziruhusu
    • mtu si rahisi hackers sio rahisi kufuatilia nini unafanya
    • inatunza kumbukumbu uki-iruhusu mfano kama unatabia ya kujaza jaza fomu mitandaoni next time ukianza na herusi tu inakuandikia unachotaka
    • ukiwa nayo huna haja ya kutumia google kusearch unatype pale juu tu then inakupa matokeo
    • Inatunza history ya vitu ulivyo brouse-- hii ni faida lakini ni hasara endapo mtu atakuja kutumia mashine uliotumia anaweza kujua ulichokuwa unakifanya mtandaoni ENDAPO hautafuta history
    • Inazuia pop-up window zisizo za msingi/ambazo huziitaji
    • Haina bars nyingi hapo juu, zinakuwa mbili tu hivyo kukupa screen safi isiyo na mavitu mengi mengi ambayo huyatumii
    Zaman nilikuwa natumia mozila ila ikanizingua wala siitaji tena.
    bro sam
     
  15. marregal

    marregal Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ipo, Google Chrome to Phone Extension enables you to send links and other information from Chrome to your Android device.
    This extension adds a button to Chrome that lets you seamlessly pushes links, maps, and currently selected text and phone numbers to your Android device. You also need to install the Chrome to Phone Android application on your phone. The application can be downloaded from Market (search for 'Chrome to Phone'). Requires a mobile phone running Android 2.2 ("Froyo") or later. Note: By installing this extension, you agree to these terms - http://chrome.google.com/extensions/intl/en/gallery_tos.html. The source code for this product is available under the Apache 2.0 license from the Developer website.Version history:2.0.0 - First release2.1.0 - i18n version2.1.1 - bug fix for esget android phone enjoy the life...Pamoujah :poa
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mozzila ndhani sasa hivi developer wake wengine ni mamluki wa chrome. Wanatoa update kila siku, na smetime crash sana.

    Kama wewe unahitaji apps nyingi na addons basi mozilla bado inafaa . lakini kama shida yako ni kutumia mtandao tu bila mahitji mengine basi chagua kati ya chrome na IE
     
  17. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzuri gani unao ongelea? Kwa sababu kila browser ina features zake kwa hiyo inategemea wewe unapenda nini. Kuna apps nyingine zinatumia IE tu, nyingine Mozila, nyingine any browser..
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    try safari and google chrome...zote zipo safi sana.
     
  19. HT

    HT JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Google Chrome na Safari zinatumia injini moja, WebKit. Na FF na watoto wake wanatumia Gecko. Juu yake utakuta features na optimization. Sina uhakika Opera wanatumia injini ipi. Ni vema kujua architecture/underlying engine kuhukumu ipi ni bora!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaa!!
    Nyie watu nyie...haya bana!!
     
Loading...