Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weather Warning: DAR, MOROGORO AND PWANI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicazius, Oct 8, 2012.

  1. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ole wenu TMA this time pia mtudanganye na bla bla zenu. Ole wako Mama Kijazi kama utakuwa muongo.
     

    Attached Files:

    • TMA.pdf
      File size:
      485.3 KB
      Views:
      384
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Dotworld Hiyo taarifa ni kwa wanaojua kizungu tu? Waitafasri kitaalamu na kwa kiswahili.Hata kama mtu unajua kizungu lakini bado taarifa imeandikwa kitaalamu zaidi wangeiandika kwa lugha nyepesi na kuitafasri kwa kiswahili. Sasa mimi na bi-modal areas wapi wapi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani msiwe na wasiwasi mzee wa upako amezuia El-nino na mgandamizo wake.
     
  5. h

    herimimi Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hawa wanatabiri, siyo unabii kuwa lazima itokee.utabiri waweza badilika wakati wowote. muhimu chukua taadhari!
     
  6. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    "Heavy rainfall and strong wind between 08th-11th Oct 2012"
    Hapo ujue jua litakuwa kali, kavu na upepo wa kawaida.
    TMA huwa wanatabiri vice versa !
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda tusubiri kesho maana leo hapa Dart jua linawaka si mchezo
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280

    Kama pasi
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh ni zaidi ya mlima maajabu itabidi tuweke katka maajabu ya dunia
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu wewe unataka iwe kweli ? Cha muhimu chukua tahadhari isipotokea shukuru, kwani unapovaa helmet ajari isipotokea huwa unakasirika
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawajamaa uwa wanatumia ramli, always utabiri wao kinyume...
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wabongo bwana waajabu sana. Kwa hiyo hali hiyo isipotokea huyu mama na alaumiwe na ikitokea ashukuriwe siyo? kazi ipo sijawahi ona binadamu anayefurahia majanga.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wawe wanatumia ramli au nini wako sawa , ni bora kutoa taarifa lakini kusitokee kitu kuliko kukaa kimya then watu wakashtukizwa.
     
  14. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    TMA ni wasiwasi na taarifa zao kuhusu hali ya hewa hapa nchini, sielewi wanatumia utaratibu gani kutoa taarifa, yawezekana mitambo ya sisahihi au wataalamu wetu ndiyo wachanga ktk taasisi hii muhimu sana. Mbona wezetu kama marekani wakitoa taarifa zao za hali ya hewa zinakuwa za kweli, na kama kuna mwelekeo wa mabadiliko wanafafanua? Na kuwaelezea wananchi kinachoendelea. Lakini hapa kwetu ni madudu tu.
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa nasikia nao wana mpango wa kugoma ili kuongezewa mishahara!
    Eti ni kweli maana wengine tuko mbali na Tanzania?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wewe mtu akija na kukuambia mkeo atakufa kesho na asife utampa pilau? Yaani usumbufu aliokusababishia utamsamehe kwa kuwa mkeo hakufa?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    tahadhari ni tahadhari, nadhani tuichukulie kwa tahadhari hivyo hivyo. wale wenye meli zisizo na viwango chonde chonde safari hii.

    bimodal rainfall pattern ni ile hali ya kuwa na misimu miwili ya mvua kwa mwaka, masika na vuli. Kama sehemu ina msimu mmoja (hasa sehemu kame kama Dodoma, Singine nk) iyo inaitwa Unimodal.
     
  18. controler

    controler JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna mvuo yeyote hapa Dar

    Pitien hapa muone


    hawa jamaa wako almost parfecto

    Achaneni na longo longo na mama Kijazi. Mzee wa upako alipita hapo akawa na uhakika ndo maana akaropoka
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapo bora profesa maji marefu afanye mambo!
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Holaaaaaaaaaaaaa ni saa kumi na robo sasa hivi bado hakuna hata dalili ya wingu japo la kuzugia zugia!!!!!!!
     
Loading...