Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We umewahi kupata?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by La kuchumpa, Mar 11, 2012.

  1. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za mahangaiko ya week ndugu zangu.. Kuna ujumbe nimepata katika email yangu nimeandikiwa na mdada nisie mjua na ye hanijui anasema kwamba YEYE NI MKENYA MTOTO WA WAZIRI WA BARABARA SASA BABA AKE AMEFARIKI KWA AJALI MDA UMEPITA KIDOGO SASA ANACHOTAKA NI MIMI NIMPE ACCOUNT NAMBA YANGU ATUME FEDHA AMBAZO BABA AKE AMEZIACHA KATIKA BANK MOJA IPO HUKO BURKINA FASO NA YE YUPO HUKO ANADAI MUNGU KAMWONYESHA KWAMBA MIMI NI MTU MWAMINIFU PIA ANASEMA HAWEZI KUTUMA KWA NDUGU ZAKE KWASABABU WALISHAANZA KUGOMBANIA MALI ZAKE NA WAMESHAMNYANG'ANYA MALI KABAKIWA NA HIZO FEDHA TU... NA SIO HIYO TU NINA NYINGINE KUTOKA BBC WANASEMA WALIKUA WANASHINDANO FULANI LINAITWA BBC LOTTERY (kama sijakosea) NAO WANASEMA NIMESHINDA WALIKUA WANASHINDANISHA EMAIL..sasa ndugu zangu nyie yamewahi kuwatokea haya?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ya mimi nimewahi kupata na nilituma details na pesa ikaingia....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    La kuparama La Kuchumpa.

    Che chemsha bongo eee
    kutia nazi kunoga
    kama hutaki kula ee
    maungo utanoga
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    aisee tupo wengi kumbe..mimi alivyonitumia akaja na kunitembelea tukazifaidi
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hata wangu alikuja tukaenda mbuga za wanyama, tukalala hotel ya nyota 4, tukafanya utalii kwa kutumia hot air balloon(najua wengi hawajafanya hii) na kadhalika na kadhalika.....
     
  6. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio kirahisi hivyo

    Labda kama ni Hela za Mashetani
     
  7. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We prete wewe haya we fanya utani tu...
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu usipotezee mda wako,hao ni watapeli wa internet,na baadaye utatapeliwa mpaka uchanganyikiwe,achana nao
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Mie nko kwnye foleni hapa a.t.m zimeingia jana 2,leo ni bieree mwnzo mwsho..karibun nyote,preta wakaribishe wnzie,ntakua vinywereo bar.
     
  10. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa napotezea
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Ishanitokea we mtumie details tu atakuingizia hela,yani hao watu wapo fresh sana mie wa kwangu alikua mnigeria nilimtumia acc# akaniingizia usd 2mils na kisha akaja tz nikamtembeza sana arusha na iringa,usisite ni dili nzuri sana!!!! We search google kuhusu hizo issue za wanaigeria wanavyosaidia watu.
     
  12. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    preta preta! Chunga Tutapoteza memba karibuni kwa kujinyonga!!!!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usijaribu ndugu manake utalia mpaka machozi yakauke. Hao ni matapeli wa mtandaoni.
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa wanaitwa mail scammers (wezi wa mtandao). Hebu jiulize amejuaje wewe ni mtu mzima unaejitegemea? Amejuaje wewe una akaunt benki?
    .
    Ninachoweza kukuambia, achana nae! Hata hiyo picha aliyoweka siyo ya kwake. Huwa wanatumia picha za warembo na wanamitindo mbalimbali ambao si rahisi kuwafaham na sio picha zao halisi.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hakuna utani....hiyo ni kweli kabisa na hata chenchi ninayo imebaki nyingi tu.....

     
  16. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa ila umenifuraisha kwa post zako
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    hamkuduu...?
     
  18. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwambie atume kwa mpesa
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hatukuduu....alikuwa jinsia yangu....
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    mh...

    ..mh..hapa kuna kitu

    kwani jinsia yako hawezi kukufanya..?
     
Loading...