Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We ulisoma hiki kitabu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Oct 6, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Mtakuja Village na huyo hapo ni Mr Daudi na mkewe.
    Kuna kale ka wimbo:
    Are you sleeping
    Are you sleeping
    Brother Musa
    Brother musa?
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hahaha longtime sana
     
  4. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    daaah umenikumbusha nyuma xana mwaka 96 nikiwa darasa la 3 pale bumangi primary school, chini ya mwalimu wangu masinde...sasa ajabu hiki kitabu mwanzo mwisho ni mr. & mrs daudi, mussa na neema baaasi.
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mtakuja.jpg

    Walio bahatika kuvikuta hivi, nao wanyooshe vidole!
     
  6. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli JF ni kila kitu.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    mussa na neema.
    mrs daudi familly
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha mbali...Wimbo unaendelea...
    Morning bells are ringing
    Morning bells are ringing
    Ding Dong Ding X 2
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msimsahau Baraka. Ndo dogolasi wao.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    RAZA wa pale Mwenge Kijijini jirani na Maryland Bar ndio alichora michoro ya kwenye kitabu hicho
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Iko nakumbuka mbali sana,ahsante kwa kuleta hii kitu humu
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimevisoma hivyo kuanzia 1991, 1992 na 1993: hiki cha musa na neema nimesoma 1993 darasa la tatu. Mwalimu wangu wa kiingereza kipindi hicho alikuwa mwalimu Mwalyanzi sasa hivi yupo shule ya msingi Mtwivila Iringa mjini. Nice to remember those days.
     
  13. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yani kitabu kimoja mnasoma watu wa nne,
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umemsahau baraka
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimevipitia vyote hivyo,ilikuwa safi sana enzi hizo!
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah... Yan enzi hizo tulivyokuwa tunasoma nilikuwa napata picha hao watu ni kweli wana exist..! Aisee nimekumbuka mbali sana enzi za kukaa chini, hakukuwa na madawati darasani..! Lol
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimesoma hicho kitabu std 3 96 uzuri mama yangu alikuwa ananinunulia vitabu vya kiingereza na hesabu kwa kila darasa nililoingia bac wengi walikuwa wanajikomba kwangu ili 2 muda wa kufanya maswali tuliyoachiwa niwaazime dah those days!
     
  18. M

    Moony JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tumbo niachie........
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Duuh! Nakumbuka nilikuwa namzimika sana Neema! Kwa akili za utoto kipindi kile ndio najua angekuja kuwa ndio mke wangu! Nakumbuka kuna ukurasa yuko neema na mussa wamesimama nje ya nyumba na kuna ka-gari kamepaki basi ndio nikawa najiona ndio mimi niko naye na hako ka gari ndio usafiri wetu! It was those foolish days.
     
Loading...