Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We really need people to grow up

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Mar 26, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tusitake kwenda mahakamani kuwashitaki mafisadi kwa sasa kwani kumejaa …na wafuasi wa Sulutani CCM wana mapandikizi wengi katika hizi mahakama tulizonazo.

    Ni lazima tufikie kikomo ambacho tunaweza kuondokana na matatizo yaliyopo ili haki itendeke.

    wanaJf mnafikira ni njia gani muhimu zinaweza kuchukuliwa na wanasiasa wetu waliopo katika kambi ya Upinzani ili kuweza kuiweka sawa nchi hii baada ya kuonekana kuwa CCM imepoteza mustakbali wa dira ya kizazi kijacho.
     
  2. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwiba

    Swali lako limekaa kiupendeleo pendeleo sana. Mimi sikubaliani nawe kwamba ni upinzani ndio utakao weza kuleta mabadiliko. Nilisikia wanachama wa CCM wapo milioni 4, upinzania sijui wako wangapi! Maana ya kujirudisha katika idadi ya watu ni ndogo kabisa, kwamba watu wanaoshiriki katika siasa za vyama sidhani kama wanazidi milioni 10. Kwahiyo, kunasilimia kubwa sana ya wananchi ambao hawapo kwenye siasa.

    Mabadiliko yatakuja pale tu ambapo tutavunja kuta za siasa, udini, class, na kuongozwa na maslahi ya taifa. Hapa hatuhitaji viongozi wa siasa wa fanye nini, ila tunahitaji lengo la pamoja tufanye nini? Na tukikubaliana hilo kwa pamoja, viongozi wa siasa watakuwa na kazi yao ya kupiga makele katika ngazi za kitaifa, na sisi wananchi tutaendeleza vuguvugu la chini kwa chini! Kusema wanasiasa ndio washughulikie, ni unasema uwe ukombozi wakielite! Huu hautakuwa ukombozi wa kweli! Mambo yatakuwa yaleyale

    Nionavyo mimi! Magazeti yaendele kuandika, jamii forum ibwabwaje, na cheche zitaendelea kuwaka. Mimi namatumain mabadiliko yanakuja. Maana mtoto wa binamu yangu mwenye umri wa miaka 7 aliniuliza, "hivi kwanini hawa mafisadi hawana aibu aunt!, mbona wanasemwa kila siku hawatoki! Kwanini hamwafukuzi! Hilo ni swali la mtoto wa miaka 7, ni dhahiri cheche za uelewa na kuhoji zimepandwa.
     
Loading...