Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We need facts mgao unaisha lini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Micho, Mar 20, 2011.

  1. M

    Micho Senior Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wasomi, wafanyakazi serikalini na wadau wote kwa ujumla..kama kuna mtu yupo karibu na decision makers wa nchi hii....ebu mtujuze Mgao unaisha lini maana hata juzi sikumpata vizuri mkuu wetu alikuwa anasema nini alipotembelea wizara ya Nishati na Madini kuhusu mgao......
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mgao utaisha 2014 ili wajiandae na kampeni za uchaguzi wa 2015 huku wakisema mnaona sasa tatizo la umeme tumelipatia ufumbuzi wakipata tena unaendelea
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa katibu mkuu nishati na madini makali kupungua baada ya serikali kutoa hela ya mafuta kwa ajili ya mitambo ya IPTL wameongeza uzalishaji toka 10MW hadi 80MW

    Hela ya mafuta imetoka kutokana na pendekezo/ shinikizo la kamati ya makamba!!!
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,846
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Decision makers wameshahama katika kutatua tatizo la umeme.Hili litajitatua wenyewe kwa "uwezo wa mungu". serikali haina suluhisho zaidi ya mitambo ya Dowans, Songas na Kiwira.

    Sasa wamehamia katika ahadi ya reli ya kisasa ya kimataifa ambayo haijawahi kuwepo duniani... na viwanja vya ndege vya kimataifa katika kila kijiji...

    Kuna wakati meneja wa bonde la rufiji alisema TZ na Brazil watajenga dam na kuzalisha umeme ambao utaondoa tatizo la umeme. Sasa sijui huu mradi umefikia wapi.. na sijui kama wale wakorea wameshaanza kulima mpunga huko.

    Mkuu watu hawataki kutatua matatizo, watu wanataka 10% tu. Halafu utawasikia wanasema tatizo hili litakuwa ni historia....usisahau kuna msemo usemao wa kuwa historia hujirudia.
    Ni vyema ukajitayarisha kwa maumivu ya muda mrefu.
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unataka kujua mgao unaisha lini? kwani wewe ni mgeni Tanzania? kama ni mgeni basi mgao utaisha leo na utaanza tena kesho
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hauishi leo wala kesho. Labda chama fulani kitakapoondoka madarakani.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ccm itakapoondoka madarakani mgao utaisha!maana wao wanawaza mitambo ya kukodisha tuu
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Mgao wa umeme Tanzania utaisha mara tu baada ya kukiondoa madarakani Chama Cha Mafisadi/Majambazi.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    mgao utaisha wakisha fanya mikataba yao ama sivyo inabidi ukawaombe wake zao wawabembeleze waume zao, lakini najua wataambiwa hizo hereni za dhahabu nk zinatoka wapi si mpaka tupate pesa za kusaini mkataba au tuwekeze kwenye umeme
     
  10. A

    August JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kwa mfano sasa baada ya kashi kashi za maandamano na kuwekwa wazi wamiliki halali/haramu wa dowans mwenye nchi kaamka usingizi wa miaka sita anasema tuwe waangalifu wa richmond nyingine, hapo hapo mgao umepungua kwa sasa maeneo yetu
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mgao utaisha pale tu CCM itaondoka madarakani,otherwise tutaendelea kuingia katika giza la ajabu sana
     
Loading...