Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We mzee wenzio David amekula hela ya matumizi huku rudi haraka

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchakachuaji192, Jul 21, 2011.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jk.JPG
    Huyu mzee dah anakula raha huko SA wakati watoto wake huku tunakufa na njaa na shida ya umeme pia!!! kwanini asifanye kama alivyofanya waziri mkuu wa uingereza?
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Vasco mzee wa bata!
     
Loading...