Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We mwanamke gani kila siku maharage tuuuu, ukibadirisha sana tembele.............!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Jul 22, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna hili tangazo la redioni kutoka hawa jamaa wa championi kuhusu kichagizo cha mawasiliano miongoni mwa wanandoa huwa linanifurahisha sana. Hata hivyo, kuna angalizo nimegundua kuwa yule mama kwenye lile tangazo alikuwa na kasi ya ajabu katika kuongea ukilinganisha na mumewe. Hivi hii ina maana kuwa wanawake kwenye mabishano huwa wengi wa maneno kuliko wanaume??!!!!:crazy::crazy:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kumekucha
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mh!!
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mi nipo zaidi kwenye content...wanamaanisha nini? ni lugha ya picha au

    maana mwanaume anasema 'we mwanamke kila siku ni maharage tuuu, ukibadili sana tembele'.....mwanamke anamjibu..."na weye, kama unataka samaki wa kupaka si unifundishe namna ya kupika huyo samaki wa kuoaka?" hapo mni baada ya 'mwanaume kutoka baa na ndizi choma bika chachandu'


    nadhani tuanzie hapo
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    mmh wakwetu....yule baba ni weye nini?....mbona kama tangazo lote umelikariri?
     
  7. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mikakati ya kudhitibi ukimwi ilikuwa inashindwa. Wakagundua kuwa kumbe wlisahau kitu kimoja kinachochochea zaidi ukimwi,,, mahusiano ndani ya nyumba. Labda huyu jamaa amelielewa Tangazo vema,,
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ehhh, swadakta hehehe,..
    mie mswahili bana, nishafika mbaaaaaali...
    ahh, ngoja nisubirie 'stendi' watu wa mwambao waje hapa.

    Mzee Mwanakijiji, where are you???
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wamarekani wanatufundisha kuwa wawazi kwa wenza wetu. Mama anasema 'we kila siku ndizi choma tuu! Hata chachandu hamna. Yaani jamaa akitaka mechi basi anachomeka 'ndizi' yake kwa mkewe bila maufundi wala kupiga jaramba (warm up)
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ishu hapo ni "samaki" a.k.a pole samaki.
    Wengine humu huwa mnajidai kupondea. Kwa hisani ya wamerekani wameshtua sasa.
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,758
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Issue ni samaki kama ilivyo kwenye ule msemo potovu: ukila samaki sharti umgeuze?
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,758
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mleta thread anataka kufahamu je kwenye mabishano kati ya mwanaume na mwanamke nani anaongea kwa kasi zaidi na maneno mengi? Wataalamu wa lugha walikwisha tafiti masuala ya jinsia na lugha hasa kwenye mazungumzo (conversation) na kugundua kuwa wanawake wanaongea maneno mengi katika mada fulani na wanaume maneno machache sana; pia mara nyingi wanaoanzisha, kuongoza, au kubadili na kufunga mada katika hawa wawili ni mwanaume.

    Kama unatilia shaka matokeo ya utafiti huu fanya observation - participant or non participant. Tena majibu mazuri yako huko uswazi, sasa sijui na elimu na ugumu wa maisha unamfanya mwanamke kuongea sana! Au hesabu maneno yaliyo kwenye mstari wa mwanaume na mwanamke kwenye hilo tangazo (10 kwa 16) na aliyeanzisha mada ni mwanaume. Tukipata teknolojia ya computer ya kurekodi 'ball possession kwenye mpira wa miguu, inaweza kutusaidia "words production and time taken" katika mazungumzo kati ya Adam na Eva!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha hivi na hili tangazo ni kwa hisani ya watu wa Marekani?
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ujumbe kwenye tangazo unaeleweka vizuri tu ingawa tafsida
    iliyotumika huenda ikawa inawapa tabu watu wengine lakini kubwa nililokuwa najaribu kuangalia ni kwa jinsi gani yule mwanamke alivyomjibu mumewe kwa maneno mengi na kwa kasi sana ukilinganisha na mwanaume. Imenifanya kuamini ule msemo kuwa katika mazungumzo kati ya he/she siku zote akina mama ni waongeaji sana mambo ambayo katika mahusiano mengi hupelekea ugomvi..........FL1 unasemaje?? najua wewe uko kool kidogo au na wewe una maeneo yako??
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Yallah!:eek2:
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu Mbu klila nikisikiliza nakumnbukia nahau za kiswahili enzi hizo...labda mzee MMM aje hapa lakini si mpaka uchaguzi uishe ndo atapita huku?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Hebu ntake radhi ina maana mi nakujiaga na ndizi kavu bila chachandu? si ungeshaepusha msongamano? LOL
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sadly Yes FL1, kama alivosema mmojawapo hapo juu, naona hadi kwenye mahusiano inabidi tufundishwe namna ya kula ndizi na chachandu na pia samaki wa kupaka...

    wenyewe wanasema kuvunja ukimya.....sasa ninachoogopa huu ukimya tukiuvunja na kutaka samaki wa kupaka na ndizi za chachandu......
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    cjaelewa kitu yaani nimetoka mtupu kabisa....
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Dah! Haya mambo ni balaa niliwahi kukuta jamaa anazozana na demu wake si unajua mambo ya uswazi...kashfa kwa kwenda mbele...aliponimaliza yule dada ni pale alipomwambia jamaa hivi na wewe unajihesabu ni mwanaume? mwanaume gani wewe huku akimuoneshea kidole kidogo cha mwisho cha mkono (ikimaanisha) jamaa kakifaa ni kaduchuuuuu..mwisho akamalizia " mwanaume ni kudandia tu na kutwanga".....nilibaki nimeduwaa...nikaja kusikia jamaa mwenyewe anatokea mgombani...tehhh! tehhh!:attention::attention::attention:
     
Loading...