Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We must freeze all CCM assets because it belongs to all Tanzanians

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Oct 25, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    All ccm assets earned before 1992 must be returned to the Government via NHC, BMT and/or local Governments. It has to be this way because the assets were erected from Tanzanian Taxpayers' Money including non ccm members.
    Siku mali za ccm zitakapotaifishwa au akaja kiongozi atakayekata mirija ya wizi ndipo itakuwa mwisho wa ccm. Many ccm members and funs are supporting chama cha mapinduzi not because CCM have the best plan for Tanzanians. They are there because they earn a living from mismanaged resources. To be more honest, ccm will never be defeated if we don't take our assets from them!!
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aksante kwa hii observation, na ninaunga mkono hoja. Tatizo ni kwamba Watanzania wengi (wafuasi wa vyama vya siasa na wasio wafuasi) hawajui kiwango cha huu unyonyaji. Labda kama wanajamvi wataamua kutoa taarifa za assets hizo, thamani na faida zinazozalishwa.Hii itasaidia kuweka kumbukumbu sawa.

    But hebu turudi nyuma kidogo! Hata Tume ya Nyalali si ilipendekeza haya mambo lakin serikali haikutaka kutekeleza?

    Nadhani huu ni wakati muafaka wakudai haki zetu, kwa kutumia njia nyingine, haswa haswa Mahakama
     
  3. ubun2

    ubun2 Senior Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WHEN a minister was quoted in local media dismissing a million dollars in his offshore account as peanuts and NOTHING was done to investigate his offshore account or his activities while he was the AG. Infact, the Minister of Good Governance gave him a "clean chit'. When the WILL to prosecute/indict an individual and make him accountable for his actions does not exist, then GO FIGURE!
    NOTHING WILL BE DONE when the shilling nosedives. Think about HOW and WHY Tanzania shilling is in the position that it is today, its not ALL because of global financial problems. Foreign Currency at the BoT is depleted, WHY???? HOW did that happen??? WHERE DID ALL THE DOLLARS DISAPPEAR TO???

    The shilling nosediving is going to Be BRUTAL for Tanzanians! But for the elite it will be fine, they will be able to buy more for less with their DOLLARS!
    If Tanzanians really want to make an effort and hold their leaders accountable for their illicit actions, a good start is by calling for exactly what the writer of this thread is asking for, various leaders/ministers accounts to be frozen, & they can start by requesting financial institutions, organizations and embassies.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yale yale ya Pro - CHADEMA kupenda vitu vya bure bure badala yakutafuta vya kwao. Matokeo yake mpaka majumbani mwao wanaomba wasaidizi sasa !
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mawazo mgando.
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh, napita tu.
     
  7. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    BASI Toa mawazo yako myeyuko ili tuachane na haya mawazo mgando!!!
     
  8. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana wewe umezaliwa miaka ya mwisho ya 80s au ile ya 90s ndiyo sababu huelewi ninachokizungumzia!!! nchi hii imepitia michango na kodi nyingi sana ambazo kwa andishi lako hili ni dhahri huzifahamu na wala hujawahi kuzisikia!!! theluthi mbili ya kodi hizo ziliendesha TANU/ccm siku ukifahamu undani wa hoja yangu naamini utakuwa wa kwanza kuingia mtaani kudai hayo niliyopendekeza!!! KWA TAARIFA YAKO MIMI SI CHADEMA NA WALA SIWAJUI VIONGOZI WA CHADEMA!!!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Andika kiswahili tu mkuu,angalia heading yako na kiingereza mfu.
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono sema tu umechoma kiingereza kwenye title. Nafikiri ingesomeka ifuatavyo " We will freeze all ccm assets because they belong to all Tanzanians"
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Maqli hizo ziliptikana kwa kuchangisha watanzania kwa nguvu na bila ridhaa yao zinatakiwa zirudishwa kwa serikali za wananchi (serikali za mitaa) NAUNGA MKONO HOJA 100/100
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tunajua hivyo ni kwasababu bado wako Madarakani; Wakiondoka Leo; Kesho Lumumba inachukuliwa ndipo chuo kikuu kilipoanza kwahiyo sio Mali ya CCM

    Halafu Viwanja Vya Mpira Mwanza tunataka TP Lindanda
     
  13. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I support, yes all CCM assets earned before 1992 belong to all Tanzanians.
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    tulijenga uwanja wa michezo Tabora kwa nguvu zetu wananchi, aka Ally Hassan Mwinyi, tukachangishwa kuku, ngombe, mbuzi na wengine kusombwa sombwa mjini kwenda kuweka nguvu kazi ya kufyatua matofali hadi uwanja ukaisha. Eti uwanja huo ni mali ya CCM - huu si WIZI jamani.....
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Uko ndotoni mkuu.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na pia tumedhulumiwa sana.
     
  17. M

    Mwadada Senior Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazo zuri. Tatizo baadhi ya wadau wakiona mtu anatetea maslai ya wananchi na taifa wao hudhani ni cdm, na hii inatokana na ukweli kwamba cdm wamejitambulisha kuwa madhubuti ktk kutetea maslai ya taifa zaidi ukilinganisha na vyama vingine. Hoja yako iko wazi na imeeleweka,hivyo kwa wale wote wenye kutaka taifa hili lisonge mbele kwa haki ni kweli lazima waunge mkono bila kujali itikadi ya siasa. NAUNGA MKONO HOJA.
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono 100% juzi nilikuwa na kazi nikahitaji kukodisha uwanja wa sheikh amri abeid karume nikaambiwa muone katibu wa ccm mkoa. Nilipoonana naye nikaambiwa kukodisha uwanja ni sh milioni moja. Hebu fikiria ccm ilpata wapi kujenga uwanja huo
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono mkuu. CCM siku hizi kimekuwa kichaka cha wezi.
     
  20. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    what is wrong with the heading? tell me where do you want elaboration?
     
Loading...