Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We miss you Mkapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Aug 8, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa imani yangu huyu jamaa angekuwepo madarakani hawa jamaa wa mafuta wangeona Tanzania chungu...AKITOKA NYERERE KWA MAAMUZI ANAFUATA MKAPA anakuja Mwinyi kwa kuuza loliondo kwa waarabu, then ndugu yetu kikwete kwa kuwaleta brazili Tanzagiza. kiongozi ni mtu wa namna gani?ni mtu mwenye maamuzi madhubuti wakati wa shida na matatizo.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa mkuu, mkapa angekuwepo fyokofyoko zote hiz zingeisha. Aliweza kufukuza mdaktari pale Muhi2 na kuleta wanajeshi though perfomance ilipungua lakin alithubutu. Aliwahi kuwambia walimu wakigoma wote anawafuta kazi walimu waltii amri na lengo lake alitaka kuchukua form6 waliomaliza muda ule. Sasa jamaa yetu hawezi hata kuthubutu wauza mafuta wanagoma sijawahi ona. Kaz tunayo mpaka 2015 tutaona mengi.
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kumbuka waliokuwa wanamtukana Mkapa alipotoka madarakani aliwajibu kwa kuwaambia soon MTAMKUMBUKA, na hapa ni mwanzo bado, jamaa alikaa madarakani miaka10, sukari -nyama,-mchele, saruji, mkate havikupanda bei kiholela.

    Soon mtanunua mafuta lita moja kwa elfu tano
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Kumbukeni wakati wa mkapa mafisadi ndio walijificha

    kipindi cha mkapa alitajirisha watu wachache mno

    shukran ziende kwa jakaya!! katika kipindi chake mafisadi woote walianikwa wazi... aliwapa uhuru watu kufanya uchunguzi na kutangaza hadharani fullani ni fisadi

    kama mkapa angekuwa madarakani leo hii skendo zote zingeingizwa kapuni...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kinachotakiwa sio maamuzi ya jk wala kukumbuka waliopita hapa cha muhimu ni kumfuata jk na kumuambia achagua kuondoa giza au kusepa maana tumichoka..

    yaani tz kama shamba la bibi kila mtu anamaamuzi halafu mjomba anasikilizia tu..
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sema I miss you mkapa! Watanzania wanamkubuka kwa kuuza Migodi yetu kwa Wazungu.
    Na kuwakabidhi wawekezaji Nchi, hata kwenye kundi la wajinga ukiwapa mtihani wafanye lazima kuna mmoja hatawazidi wajinga wenzake
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kuajiri form 6 unadhan ni kujenge au kubomoa????kuajiri wanajesh si suluhisho,kwan hao watawala wanaenda muimbili????mkapa huyohuyo aliamua kuwaleta netgrup solushen unajua kilichofuata????mkapa huyo ndo alokubali mikataba fyongo ya madini,then what next,nachoona hakuna afadhal,hawa wana ccm wanatuuumiza sana,maana hata EPA ilikua chini ya MKAPA,na sasa mahela mengine yanapotea chini ya JK,,,,,,am missing the best president in my country,we need somebody like mussolini or adlf hittler
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    yaani chatu,,,,,,,huyu jamaa ananishangaza sana,anaposema we miss mkapa,we miss vest presidaaa,na si watu kama mkapa o JAHKAYA
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I miss Mkapa big time, he was The Presdent of The United Rep of TZ. A man with authority. My PREZDA
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Comrade Bajabiri, huyu jamaa inawezekana ni shemeji yake na Mkapa!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namshangaa anavomsifia mkapa kias hiko,yaan kuna maeneo mkapa ameboronga hadi kichefuchefu,,,,,,,,,,
    <br />
    <br />
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    umeona mkuu... anahitaji afanye marekebisho heading yake ... aweke UMOJA na SI WINGI
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sure,to me I'll miss mkapa kwa kufanya maamuzi magumu ya kuiuza nchi kwa MAKABURU ambao leo ndio wanaipa serikali saa 24,wahindi wanaoiibia nchi watakavyo,wahindi wakapata na nguvu ya kuzama hadi bungen
    <br />
    <br />
     
  14. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkapa alipovunjika mguu alitibiwa na wanajeshi MOI
     
  15. killo

    killo JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmmh......!!!!!! Kila mtu n mtazamo wake
     
  16. killo

    killo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila mtu n mtazamo wake
     
  17. ADUI

    ADUI Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi naamini suala ni kwamba kiongozi kama kiongozi inabidi awe na msimamo fulani na kauli pia, hata kama msimamo huo ni wa ajabu lakini ni kwamba kuna kitu anasimamia, anakitetea na hayumbishwi. Sasa ukikuta kiongozi haeleweki msimamo wake ni upi, kipi anachokitetea hata kauli hana hapo ndio mashaka hutuingia wananchi juu ya uwezo wa kiongozi husika.
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yaa ni kweli yapo maeneo ameboronga lakini asingeweza kuchezewa kiasi hiki na hawa matajiri wa mafuta, ni mtu aliyekuwa anajua yeye ni nani na nalikuwa anajua madaraka aliyonayo, huyu wa sasa inelekea hajielewi!!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Licha ya mapungufu kadhaa ndani ya utawala wake, kwangu mimi MKAPA ndiye RAIS nitakayemkumbuka daima.
     
  20. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja na kufichua mafisadi amewachukulia hatua gani zaidi ya kupoteza rasilimali za watz kufinance tume kibao kila kukicha bila mafanikio yeyete! Jk is too coward sijapata kuona! Hashauriki juu ya masuala muhimu ya Kiuchumi na ndo maana gharama za misha zinapanda kila leo!
    Mkapa hongera sana mzee wetu!
     
Loading...