Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We miss u great "kidume" samweli mbezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    10/8/2009 siku nisiyoisahau maishani
    baba yangu mlezi alienifkisha hapa nilipo,alienishauri pale nilipokosea
    alieakasirika [pale nilipoaribu zuri la kumkumbuka baba yangu huyu
    ni hekima aliokuwa akiionyesha kwenye maisha ya familia yangu
    hakika kidume ulifanya kazi ,anatumaini hata familia yetu inakukumbuka
    kwa upendo na upole uliokuwa nao bilakubagua ...juhudi ulizozifanya kuhakikisha
    kila mtoto anaishi maisha mema ya hekima na faraja na zaidi ya kujua kujitegemea na familia yake
    shukran za pekee zimwendee mama yangu mrs mbezi kwa upendo wote aliouynyesha kwa baba yetu
    kipindi choote cha kuugua kwake
    naamini mungu wa rehema atamlipa akiwa hapa hapa duniani

    ni vigumu kufikiria lakini ilikuwa ni siku na saa kadhaa aliponiita na kuniambia najua unafanya kazi nzuri inakulipa vizuri kwa saa lakini ina muda na ukzeeka hakika unaonekana huna maana tena...mwanangu nenda kafanye kazi hii najua kichwa chako utoshindwa usijali malipo utakayomiss hii ni kwa sababu ya maisha ya ko ya mbele na familia yako

    dady mbezi leo naamini aliesikia mawazo yako akayadharau basi anataabikka,,,thanks dady leo napenda kuamini uliona maisha yangu miaka 10 ijayo tofauti nilivyoona ....fedha aikuw ana thamani zaidi ya hekima yako, mawazo yako leo naomba nikuite your ma great""kwenye familia yangu""""
    kwenye maisha yangu..hatuna cha kukulipa ila tunakuombea pumziko la amani ulale pema peponi

    mungu wa mbinguni awape neema na upendo watoto wote uliowaacha john,peter,kidumejr,ester, pauline na wote ..naamini upendo wako ndio uliotufikisha hapa tulipo....kimwili atuko nasi naamini kiroho tuko pamoja

    mungu wa mbinguni akupe raha ya milele na pumziko la amani
    amen
    wako
    kidume familly
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Mungu wa mbinguni awape faraja. Let the good memories keep you going.
    Ila hujui kiswahili Pdidy, ngoja Zomba aje kuku-edit.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Kingast umeingia leo jf
    hii ndio didyswanglish brda reg no 33339/nautapiamo.3a
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu. Btw, hiyo "kidume" ni jina halisi au ni 'sifa' uliyoamua kumpa tu? Jus curious.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Mkuu kidume
    ni jina alilopewa kwa kuwa na hekima ya kutatua matatizo yote ya dunia unayoyajua ikiwemo
    wale jamaa zetu wa opp na kituo cha akiba .....subiri wakufukuze ntakwambia wanatwaje
    cmi
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pole sana Kiongozi. Mungu akupe moyo wa subira.
     
  8. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu, Mwenyezi Mungu amrehemu baba yenu mpendwa.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Haya mkuu, mie kamba ya ugeni haijawahi kukatika!
     
Loading...