Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We mbishi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Maxence Melo, Apr 25, 2008.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 25, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    WAPENDA UBISHI watatu walibishana kuwa nani amekubuhu kwa ubishi kati yao. Wakaamua kila mmoja AHADITHIE UBISHI aliomfanyia mkewe ili wapime nani kabobea zaidi kwenye fani.

    MBISHI WA KWANZA AKASEMA
    Mimi siku moja nilivyokuwa nje ya nchi nilmpigia mke wangu simu usiku kapokea simu hakusema Haloo...Kulaleki! Na mimi nikakaa kimya sikuongea mpaka alfajiri wakati simu ilikuwa wazi (haijakatwa)

    MBISHI WA PILI AKAITIKIA
    Mbona hiyo cha mtoto,mimi siku moja nimerudi home nikagonga mlango mke wangu akaufungua lakini hakusema KARIBU mume wangu... aliniangalia tu.. nikaona analeta dharau! sikuingia ndani nikasimama hapo hapo mlangoni mpaka asubuhi...huyoo nikatimua zangu kazini.

    MBISHI WA TATU AKAUNGANISHA
    Hiyo nayo mbona cha mtoto tu, mimi mke wangu tulipooana alikuwa anaona haya kunigusa... ananidengulia eti! Na mimi sikumgusa na mpaka leo hatugusani.

    MBISHI WA KWANZA NA WA PILI
    Aaaaaaaaaaaaah! Faza! Acha usanii,nyie si mna watoto wawili lakini?

    MBISHI WA TATU
    Na hao watoto sijamuuliza kawaokota wapi... kwani mimi nataka mchezo.

    Je wewe ni Mbishi Namba Ngapi ????
     
  2. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #2
    Apr 25, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuh!! Hao, Mkuu, si wabishi; ni majuha!
     
  3. Jeni

    Jeni Senior Member

    #3
    Apr 25, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tena Majuha KALULU
     
  4. B

    Big dee Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni zaidi ya wabishi.
     
  5. T

    True0danny Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hao hawajielewi,,, ukifuatilia vzur maisha yao utakuta wataja kuishia wachawi!
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa ni ma great poor thinkers...ingawa wana vijireason vyao
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah,,, hao ni vilaza watupu hao.
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni wehu
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo watatu f.a.l.a kabisa!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    amepitiliza ufala kweli
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    aaiiseee!!! Unakua na mume mbishi mpaka hajakugusa na watoto alea....lol...
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Hao ni mazuzu wala sio wabishi.
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dah! Mkuu kumbe alikuwa anadondoshaga vichekesho anga hizi? Ila huyo mbishi wa tatu bonge la mjanja.
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni ubishi au ubwege.? Huyo wa3 akajisalimishe mirembe.!
     
  15. facebook

    facebook Senior Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mzuri sana! Au waonaje?
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa yani.
    Ni mazuzu bin zezeta.
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hivi huu ni ubishi au ni ghubu? huku ni kutaka kuthaminiwa na kunyenyekewa wakati wewe mhusika hujawahi kufanya hilo...
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wa tatu ndio mwenyewe, Mbishi mbaya kabisa
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na wewe kama sio Mbishi, jiondoe JF ukiendelea kung'ang'ana na wewe ni mbishi vile vile.
     
Loading...