Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We MBIBI umechemka kwenye video ya mhe.Temba!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Godwishes, Apr 13, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa,Huyo bibi kwenye video ya mhe.Temba,(Wimbo Ni wewe)Mmeicheki?HAPANA siyo sawa.Natamani niingie kwenye screen nimlambe bakora huyo bb aliyeimbishwa bongo flavour.Cjui twendako..
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukishangaa ya Sodoma utakutana na ya Nuhu,,huku bi kizee na bongo flavour kule watoto na umiss
     
  3. j

    jmnamba Senior Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vioja havina mwisho
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mm binafsi naipenda...kwa maana yakunichekesha....

    BTW hivi mwenye wimbo ni bb au temba?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bibi anakwambia utu uzima dawa...kwa iyo temba kama vip nanga itapaa pale...lol...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ewwww @ that bibi
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bibi anayarudi!
     
  8. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mijitu minigine bana! sasa hujaelleza kachemka nini!
     
  9. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na wewe unaipenda?
     
  10. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Khaa!Mara hii nimekuwa MIJITU MINIGINE?Wat do you mean?Ny,Video umeiangalia sawa sawa?Umri ule ur mamy o ndgu yako yoyote anaweza fanya ivyo?Kama Anaweza,Gud.2me cyo kabisa.Ol n ol mi cyo JITU bali ni mtu.inawezekana nna matatizo ya kimtazamo.Ktk ilo naweza ku ku jaji Malezi hayakuiva sawa sawa.Ni wale waleee...Sor cjatukana mku
     
  11. v

    viane Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kbs.... Mi yule mzee hajanifurahisha hata kdg km ndio kutafuta ela bora angefunga ubuyu na km ni umaarufu bora angeimba kwa stail nyingine km taarab au nyingine yoyote tofauti na bongo fleva,,,,,,, kachemsha sana,,,,, style na umri tofauti kbs,,,,, achape tu lapa,,,,,, kwanza bongo fleva na kujifunga ushungi wapi na wapi,,,,,,,,,
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kachemka kivipi?
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Maendeleo yana "vituko". Entropy and the arrow of time moving from the simple and familiar to the complex and unfamiliar.

    Wenyewe wanakwambia age discrimination is as bad as racism, na bibi ana haki zote za binadamu, na haya mambo ni katika mpango mzima wa "wanawake wanaweza", ndiyo usawa wenyewe huo, inabidi uchoke tu.
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    mwenye namba zake yule bibi pls aniinbox humu 0717**4**12 nikale nae raha
    mana kuna msemo kausema mule kwenye ile video kua mtu mzma dawa na ng'ombe hazeeki main,
    nataka kumpelekea moto had ashike adabu
    nadhan hakufunzwa na mamaye,sasa atafunzwa na sisi..
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mwenye wimbo ni bibi sio temba
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nitahakikisha kesho nakaa kwenye luninga hadi niuone.
    Sijawahi ona video yake, nausikia tu redioni.
     
  17. D

    Daileen Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh!teh!kusafiri asafiri mwarabu!
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio lazima ukeshe kwenye Luninga, hata kwenye you tube ipo.
     
  19. K

    KIMALIKE Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi namshauli yule bibi akaimbe kwaya amuimbie muumba wake umri umekwenda ule ni wakati wa kumrudia mungu, ajue kua yuko kwenye finali saizi, Eti nasikia yuko kwenye kikundi cha wanaume ataweza mapanga ya wanaume???????
     
  20. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukishangaa ya firauni utaona ya Musa.
     
Loading...