Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

we mapenzi wee!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Forum:
    Uchaguzi Tanzania 2010
    <LI id=thread_67661 class="imodselector threadbit new" title="nimewahi sikia na kusoma through internet kuhusu &#10;haya magonjwa yanaitwa sexual disoder but sikuwahi sikia kuwa kuna wa africa nao &#10;siku zote...">[​IMG] magonjwa haya ya mapenzi na weusi pia?

    Started by The Boss, Yesterday 02:23 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 01:04 AMby Mutu [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67688 class="imodselector threadbit hot new" title="Jamani nina tatizo kubwa kweli naombeni msaada kama kuna anayejua namna ya kutatua; &#10; &#10;Ni hivi, mwezi wa tatu mwaka huu 2010 jumamosi moja niliamka...">[​IMG] Wanga wameninyoa ndevu hazioti

    Started by kimokole, Yesterday 04:30 PM 2 Pages •1 2


    [​IMG] [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 01:02 AMby MziziMkavu [​IMG] Forum:
    Habari na Hoja mchanganyiko


    <LI id=thread_67464 class="imodselector threadbit new" title="Wadu hivi yule mama Terry aliyekuwa ana kipindi Radio one cha mambo ya ukimwi na lishe bora siku hizi yuko wapi. Muda fulani aliibua tifu na wabunge...">[​IMG] Mama Terry wa Radio one....mmmmh

    Started by kaburunye, 21st July 2010 03:42 PM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 01:02 AMby Ramthods [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67120 class="imodselector threadbit hot new" title="Bomb materials on sale at only Sh1,000 &#10; &#10; &#10; &#10;The plastic cover on the safety fuse encloses gunpowder. A foot of fuse takes between 36 and 46...">[​IMG] Another reason why its dangerous to live in Kenya

    Started by Ab-Titchaz, 16th July 2010 07:57 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 01:00 AMby Wacha [​IMG] Forum:
    International Forum


    <LI id=thread_67514 class="imodselector threadbit hot new" title="YALIYOMO &#10; &#10; UTANGULIZI &#10; HAPA &#10; SURA YA 1: Kutoka Upinzani kueleka Utawala &#10; Nani anataka kutawala? … Uk. 5 &#10; &#10; SURA YA 2: Kushika...">[​IMG] CHADEMA 2010: Kutoka "Hapa" mpaka "kule"

    Started by Mzee Mwanakijiji, 22nd July 2010 10:35 AM 5 Pages •1 2 3 4 5


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:59 AMby Shalom [​IMG] Forum:
    Jukwaa la Siasa


    <LI id=thread_67713 class="imodselector threadbit new" title="Naomba msaada jinsi ya kutengeneza mandazi ya kumimina(sina uhakika na jina) &#10;Huku nilipo sasa hivi vitafunio ni Toast,bacon,sausage and baked...">[​IMG] Msaada: Jinsi kutengeneza Mandazi

    Started by babu M, Today 12:53 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:56 AMby roselyne1 [​IMG] Forum:
    Matangazo madogomadogo


    <LI id=thread_67691 class="imodselector threadbit new" title="Gordon Brown has used his first major speech since leaving office to say the future growth of the world economy is reliant upon the development of...">[​IMG] Global Economy reliant upon growth in Africa- GORDON DROWN

    Started by mtazamaji, Yesterday 08:36 PM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:53 AMby Wacha [​IMG] Forum:
    International Forum


    <LI id=thread_67699 class="imodselector threadbit hot new" title="Usiku wa kuamkia leo tumepata taarifa za kuvamiwa eneo ambalo alikuwa akiishi Said Kubenea wa MwanaHalisi huku waliofanya uvamizi wakiwalazimisha...">[​IMG] Tunalaani kitendo hiki, hakivumiliki!

    Started by Invisible, Yesterday 10:26 PM 2 Pages •1 2


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:52 AMby Mchukia Fisadi [​IMG] Forum:
    Jukwaa la Siasa


    <LI id=thread_67466 class="imodselector threadbit hot new" title="Kadi 10,000 za ccm zakamatwa kyela, zaidaiwa ni za mwakyembe;yeye akataa kuhusika &#10; &#10;Awali uliwekwa mtego, baada ya kupata taarifa kuwa kuna kadi za...">[​IMG] Kadi 10,000 za CCM zakamatwa Kyela, zadaiwa ni za Mwakyembe; yeye akataa kuhusika!!

    Started by afande samwel, 21st July 2010 03:46 PM 8 Pages •1 2 3 4 5 ... 8


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:50 AMby Shalom [​IMG] Forum:
    Uchaguzi Tanzania 2010


    <LI id=thread_67707 class="imodselector threadbit new" title="Katibu mkuu wa ccm Yusuph Makamba &#10; &#10;SIKU moja baada ya kuripotiwa matukio rushwa katika mchakato kupata wagombea ubunge ndani ya CCM, chama hicho...">[​IMG] Wanaobambwa kwa rushwa CCM hawana chao

    Started by MziziMkavu, Today 12:13 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:47 AMby Kiby [​IMG] Forum:
    Jukwaa la Siasa


    <LI id=thread_67683 class="imodselector threadbit new" title="Jamani mbona sijamskia Wilfed Lwakatare kama amechukuwa fomu? na anagombea jimbo gani? kile kifaa mbona kiko kimya namna hii? Huko Kagera ina maana...">[​IMG] Lwakatare yu wapi?

    Started by Geza Ulole, Yesterday 03:32 PM


    [​IMG] [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:46 AMby Geza Ulole [​IMG] Forum:
    Uchaguzi Tanzania 2010


    <LI id=thread_67664 class="imodselector threadbit hot new" title="Katika Gazeti Pendwa la Ijumaa toleo namba 679 lilinasa picha za mwanama mmoja ambaye jina lake lilidaiwa kuwa ni Tuma ambaye inasemekana kuwa ni...">[​IMG] Aliyepiga picha chafu kumbe kigogo wa Wizara

    Started by MziziMkavu, Yesterday 05:53 AM


    [​IMG] [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:46 AMby malisak [​IMG] Forum:
    Jokes/Utani + Udaku/Gossips


    <LI id=thread_67678 class="imodselector threadbit hot new" title="Kikwazo kikubwa cha kuleta mabadiliko ya kweli nchi hii ni wasomi na wakaazi wa maeneo ya mjini. Nimesoma kwenye threads nyingi hapa, watu wengi...">[​IMG] Dr slaa anaweza kuangushwa na ''wasomi''

    Started by Ntambaswala, Yesterday 12:58 PM 2 Pages •1 2


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:45 AMby The Invincible [​IMG] Forum:
    Uchaguzi Tanzania 2010


    <LI id=thread_67358 class="imodselector threadbit dot hot new" title='Jamani, nimepigiwa simu na waifu sasa hivi toka home, kuwa mtego tulioweka umenasa, HG wetu anakafundisha "matusi" ketu. Kameshamueleza mamaake kila...'>[​IMG] Housegirl katembea na mwanangu

    Started by Elli, 20th July 2010 11:04 AM 8 Pages •1 2 3 4 5 ... 8


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:43 AMby malisak [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67711 class="imodselector threadbit new" title="Its a well known fact that suicide is a major problem in the Canadian military. Denial is not a river in Egypt &#10; &#10;Naamini wote tuko hapa JF...">[​IMG] Naomba tafsiri ya hii sentence

    Started by Kanyafu Nkanwa, Today 12:29 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:43 AMby Babuyao [​IMG] Forum:
    Jukwaa la Elimu (Education Forum)


    <LI id=thread_67680 class="imodselector threadbit new" title='Naomba mwenye kujua "format" ya kuandika talaka anifahamishe. Yaani heading yake inakuwaje, unaiadresi kwa nani, na vitu kama hivyo. &#10;Sio kwamba...'>[​IMG] Talaka

    Started by Kibukuasili, Yesterday 01:29 PM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:41 AMby Vangi [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67461 class="imodselector threadbit hot new" title="Jamani wadau naombeni msaada kuna mume wa mtu kaniganda kweli kweli. Tulikutana mtaani kwenye starehe hizi tukawa tunapiga stori na mambo kama hayo...">[​IMG] Mume wa Mtu ananitaka

    Started by JS, 21st July 2010 03:28 PM 9 Pages •1 2 3 4 5 ... 9


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:41 AMby malisak [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67712 class="imodselector threadbit new" title="Jamani nina swali nataka kuuliza,utakuta mtu ana mke wake halafu anamtongoza mke wa mtu na kujinadi kwake kua ana mpenda mpaka hana amani hivi hapo...">[​IMG] Hivi ni kupenda au kutamani?????????????????????

    Started by malisak, Today 12:36 AM


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:38 AMby The Boss [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki


    <LI id=thread_67555 class="imodselector threadbit hot new" title="Kuna hili tangazo la redioni kutoka hawa jamaa wa championi kuhusu kichagizo cha mawasiliano miongoni mwa wanandoa huwa linanifurahisha sana. Hata...">[​IMG] We mwanamke gani kila siku maharage tuuuu, ukibadirisha sana tembele.............!!

    Started by Sajenti, 22nd July 2010 04:40 PM 3 Pages •1 2 3


    [​IMG]


    Last Post By:Last Post: Today 12:38 AMby malisak [​IMG] Forum:
    Mahusiano, mapenzi, urafiki !!!




    we mapenzi weeeeeeeeeeeeeeee
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mkuu tukueleweje?
     
  3. m

    matambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haijulikani mwelekeo wa hii thread ni nini, maana kama alitaKA KUSEMA MAPENZI YANACHENGUA SASA GORDON BROWN NA SPEECH YAKE VIMEFATA NINI?
     
Loading...