Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We love each other

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Blaki Womani, Mar 10, 2011.

  1. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Habari wanajf
    napenda kujua maana ya maneno haya "tunapendana sana ( We love each other)"

    mtu ana mpenzi wake na wanapendana sana lakini anakwambia kwamba gf/bf wangu nina wasiwasi ana mahusianao nje.
    sasa najiuliza kwa watu wanaopenda sana inakuwaje unamtilia shaka mwenzako kwamba ana mwingine si mnapendana sana sasa huyo mwingine anatoka wapi? sasa hapo upendo uko wapi?

    Nakumbuka wimbo wa zamani wa LADY JADE ulikuwa unasema "Usiusemee moyo"

    nilikuwa nafikiri bora kusema nampenda mke/mume wangu au g/f na b/f kuliko kusema tunapendana

    tafadhali naomba mawazo yenu
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni kweli!! ni vibaya kuusemea moyo unaweza kufa kwa pressure kama si kisukari!!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hapo sasa na wakati huo dawa ya babu wa Loliondo itakuwa imekwisha
     
  4. L

    Leney JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujamalizia na wale wanaosema..."ananipenda sana ila hizi tabia zake ndo tatizo"....umenichekesha kwa kweli....

    Ila mara nyingi mi nadhani watu wanapitiwa tu katika kuongea, so wakisema tunapendana sana, mioyoni mwao wanamaanisha.."nampenda sana".... but at the same time, you cannot overlook the inner, divine connection watu huwa wanapata..yaani they simply connect, mpaka mioyo yani inacommunicate, hapa kwa mtu mwingine ni ngumu kuelewa ila hawa watu wanakuwa sahihi wakisema wanapendana!!!
     
  5. L

    Leney JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah... mnachekesha nyie... yani I missed JF so much!!!!
     
  6. n

    ntobistan Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The true lov ni lazima lijae ma mawiv kibao coz everyone anakuw amejitoa kwa m2 then ni lazim apate hof kuw mi nilivy ji2liz haraf mwenzang awe anaend kinyum na makubalian ye2 hvy ni lazim wiv uwepo 2 even mim mwenyew namawiv ile baaaaaaaya kwa she wang.I lv is blind
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Maneno mengine matendo mengine mwaya
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    umesema kweli DA
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nafikiri kupendana hakumaanishi everything is perfect.....ila kwa namna anavyofahamu anayesema hilo laweza kuwa sahihi.....kama mtu hajakupa sababu ya kuona kwamba pengine hakupendi sioni kwanini upate shida kusema tunapendana.....kuna satisfaction fulani wanapata ndo wanafikia kusema hivyo......!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi kaka yako nakupenda kimaneno na kivitendo l.o.l
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe kila sehemu nikianza nawe unabana hapohapo lol! na signature hapo chini kama inakusuta vile.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Home boy kwanza habari yako banaa, ahaa ahaaa mimi sina hiyana naweza kukuachia sista yangu ila approval bado kwahiyo bado nakuweka pending l.o.l
     
  13. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hili Nalo Neno.......Meseji delivadi
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    of course,, kwa dunia yenyewe ya sasa kila kitu kimekaa kimaslahi, kusema mnapendana ni kujidanganya..
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuwa na mahusiano nje hakumaanishi moja kwa moja kuwa upendo haupo.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tunapendana sana kwasababu binafsi nampenda na yeye matendo yake yanadhihirisha kuwa ananipenda.
    Suala la kuwa na wasiwasi kama bf/gf ana mahusiano ya nje nafikiri ni suala la uaminifu na si upendo.
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    humu JF ni Maraha TU!
    Ila naogopa kijana wangu nae amekua member humu JF.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unaogopa badala ya kufurahi! Unaogopa nini?
    Au Unaandikaga upupu humu?
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    sasa itakuwaje maalim..hahaha
     
Loading...