Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We live in a thought world! Ni kweli hiii?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nxt Millionaire, Jul 28, 2011.

  1. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    The First Principle in The Science of Getting Rich

    THOUGHT IS THE ONLY POWER WHICH CAN PRODUCE TANGIBLE RICHES from the formless substance.
    The stuff from which all things are made is a substance which thinks, and a thought of form in this
    substance produces the form.


    Original substance moves according to its thoughts; every form and process you see in nature is the
    visible expression of a thought in original substance. As the formless stuff thinks of a form, it takes that
    form; as it thinks of a motion, it makes that motion. That is the way all things were created.




    Iwapo utapenda kupata nakala ya kitabu hiki waweza ni-PM au nitwangie 0716927070 au tembelea HAPA ujisomee.


    Previous posts
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    i feel like i am the only one who understand you
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu mimi nazani tatizo c elimu ya vitabu ni udhbutu. HIVYO VITABU HAO WANAVIANDIKA KIBIASHARA NA NDO BIASHARA ZAO HIZO KUUZA VITABU.
    KUNA DVD NA KUNA VITABU VINGI SANA BUT KAMA MTU HANA UTAYALI HAPO TUNADANGANYANA NA WENGI WALIO FANIKIWA NI WACHAHCE MNO WALIO SOMA HIVYO VITABU WAKAFANIKIWA WENGI WAMEFANIKIWA KWA KUDHUBUTU KWAO WAO WENYEWE. KAMA WATU HAWANA ENTRPRENERSHIP SPIRIT TUTAKUWA TUNADANGANYANA NA HIVYO VITABU.
    VILE VITABU VIKO KINAZARIA ZAIDI NA UKIJA KWENYE PRACTCE YAKE MAMBO HUWA NI TOFAUTI, NA WALE MTU ASIKUDANGANYE NI BIASHARA ZAO KUUZA VITABU VILE.
    MBONA BILL GATE HAJATOA VITABU VYAKE? KWA NINI HUJIULIZI NI KWA NINI?
     
  4. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yako maandiko yasemayo "yamtokayo mtu ndio yaujazayo moyo wake" Kwa maelezo yako Posho za Vikao liko neno ambalo umerirudia sana kuonesha msisitizo na kama hayo ndo yatokayo moyoni mwako bila shaka yatakuwa ndio yameujaza pia, na hizo ndo FIKRA zako.

    Kumbuka = "THOUGHT IS THE ONLY POWER WHICH CAN PRODUCE TANGIBLE RICHES from the formless substance."

    Sijui kama wadanganywa, wadanganya au wadanganyika na nini na nani, Wataalamu wa Saikolojia wanaifananisha tabia hii na WOGA, ambayo inakutwa kwa kundi la watu wanaotafuta USALAMA kwanza badala ya UHURU, (SECURITY CONSCIOUS).

    Lakini kwako ndugu yangu nakutana na kitu kingine zaidi, UOGA ama wa Kusoma au kununua vitabu kwa sababu tu ni biashara, sina hakika ni vingapi uwa ununuagi kwa kuofia kwamba mwingine atakuwa anafaidika na wewe kununua, hili nashindwa pa kuliweka, kwa sababu nina hakika unafanyaga manunuzi ya aina fulani, unless uwe wajitosheleza kwa kila kitu, yaani unavyotumia unazalisha au kutengeneza mwenyewe, lakini kama si hivyo woga wa nini kununua kitabu kwa manufaa yako????

    Hapo kwenye kijani sijakuelewa, ni nani huyo? labda wamaanisha Bill Gates wa Microsoft, je yeye kutoandika ni kigezo tosha? Huyu ni tajiri wa enzi zetu, je matajiri wooote waliwai kuandika vitabu?? Je kina J.P morgan, Henry Ford, John Rockefeller, Andrew Carnegie, nk waliandika wapi?

    Wengi hawakuandika lakini walitoa mchango mkubwa katika vitabu vilivyoandikwa juu ya kujikwamua kiuchumi na mbinu zake, mfano Tajiri Andrew Carnegie ndiye aliyesababishwa kuandikwa kwa kitabu "Think and grow rich cha Napoleon Hill, bahati mbaya waogopa kununua na kusoma vitabu, lakini kitabu hiki ni kama mwarobaini kwa mtu anayetaka kutajirika kihalali, kina mahojiano, mbinu na mifano halisia toka kwa matajiri wakubwa kabisa duniani wa enzi hizo, kama nilivyosema bahati mbaya hutakaa ukisome kwa woga wa kuwa wengine wanafanya biashara.

    Ulipo weye panaitwa "COMFORT ZONE" na Wataalamu wa uchumi, yawezakuwa panakufaaa maana yaonesha umeridhika napo, labda panaendana na ID yako, hongera.

    Nina vitabu kadhaa, naweza kukuazima pasipo kulipa senti tano iwapo utaweza ondoa WOGA wa kusoma, ni twangie tu kwa namba hapo juu mara utakapokuwa tayari kubadili FIKRA au MTAZAMO.
     
  5. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Boss, tuko pamoja. Daima Mbele
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    i understand him as well..
     
  7. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's good news, karibu sana.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    the same to me..
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ahsante mkubwa.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! I feel like i have not understood you...
     
  11. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That's a good sign of someone saying "tell me more", usiwe na shaka Ashadii, si yote uwa yanaeleweka mwanzoni ama yanaleta maana kwa kila mtu, lakini iwapo utaamua kwa makusudi kuyafuatilia ama kujipa muda kuyatafiti kwa kitambo kidogo mwishoni uleta maana, karibu sana.
     
Loading...