Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We humjui baba yangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Apr 2, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwalimu alimwuliza mwanafunzi kumjaribu uwezo wake wa hesabu.
    Mwalimu: Ukiwa na shilingi 5,000 na ukawambia baba yako akupe shilingi 5,000, utakuwa na shilingi ngapi?
    Mwanafunzi: Shilingi sifuri
    Mwalimu: Hebu fikiri kidogo, una shs 5000, umwombe baba yako 5000, utakuwa na ngapi?
    Mwanafunzi: Sitakuwa na shilingi hata moja.
    Mwalimu: Kwa nini?
    Mwanafunzi: Wewe humjui baba yangu.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    hahahaa, inaonyesha baba hatoboki hata mia sembuse buku tano?
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha...watoto wa kipare bana!!!!
     
Loading...