Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We hate u manchester city & azam..!!

Discussion in 'Sports' started by gango2, Jan 23, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    No one loves you manchester city also Azam FC!! may be wale wanafiki wasiopenda timu flani ichukue tena ubingwa safari hii na ambao timu yao imepoteza matumaini kabisa!!!
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I hate Man U and Simba Sports as well as Azam FC! LOL.
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wewe yanga wewe, TENA arsenal damu damu!!!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wala, mimi siyo arsenal ila kweli Mimi YANGA NA NEWCASTLE UNITED! Unaweza kuthibitisha kwa post zangu za zamani! Halafu wewe ni Munyama na Man U! Unamkumbuka Demba Ba? Tumesajili nduguye Cisse Ba! Mtatujua!!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mbona hizi ni timu za ukweli kwa sasa ...
     
  6. zagalo

    zagalo Senior Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukiichukia Azam basi hupendi maendeleo ya soka la Tanzania! Tunahitaji azam nyingine kama tatu hivi, kuondoa ubwege wa Simba na Yanga. Miaka mingi wapo lakini hawana maendeleo yoyote!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    muambie huyooo maana hajui aliandikalo..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe na nani ndio unachukia chama city na azam..:lol:
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi thread ya man united mbona hatuanzishi au ipo..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kasome JF rules and how to use..
     
  11. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha utararira weweee,unachukia wewe mwenyewe.Wewe kama nanin kuzungumzia fikra ya mtu mwingine??

    Mnafiki kubwa wewe usie penda maendeleo ya timu pinzani,kweli wewe si shabiki hata nadhani iyo timu unayotaka ichukue ubingwa.
     
  12. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha utararira weweee,unachukia wewe mwenyewe.Wewe kama nanin kuzungumzia fikra ya mtu mwingine??
    Mnafiki kubwa wewe usie penda maendeleo ya timu pinzani,kweli wewe si shabiki hata nadhani iyo timu unayotaka ichukue ubingwa.
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    NEW CAST UNITED teh teh pole sana!!!
     
  14. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    kwani umesikia hao azamu ndo wameleta mapinduzi katika soka la bongo??? teh teh pole
     
  15. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    teh teh sijawah ona mtu asiyeweza kufikiri kama wewe!! wew shabiki gani wa mpira unayependa timu pinzani ichukue ubingwa au umejisikia kutukana tuu. tumia akili kaka, ndio maana ya ushabiki
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana fan wa manure from old trashfold..
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa.....
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    habari yako mkuu...
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umalikafu, hivi bado tu unaichukia Simba? Aaah!
     
  20. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata kwetu mpo,msopenda mafanikio ya wenzenu
     
Loading...