Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We are not yet a Nation just a group of people living together

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shayu, Aug 7, 2011.

  1. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    We are not yet a nation just a group of people living together, until we become one in spirit and purpose then we can call ourselves a nation then we will be invicible and the nations will fear us, we must struggle together to build this country knowing that our fate depend on this land, we have no other land than this! our principal is justice among ourselves.

    Huu ufisadi hautatupeleka sehemu kama taifa, tutapigana tuu! ubinafsi unaondoa maana halisi ya watu kuishi kama taifa.

    Kama tumeamua kuwa taifa sisi ni ndugu, hatuna haja ya kuwa maadui ndani ya nchi yetu watu wachache waliopewa mamlaka ya kuongoza watu na kisha kuwaibia huu ni usaliti.

    Ni usaliti kama uleule mabao mtu angehukumiwa kwa kumpindua rais.
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Elements of the nation are as follow:-
    1. Pepople
    2. government
    3. Territory/ boundaries
    4. Sovereignty
    What do we miss ?
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    How can we become together in a spirit?
     
  4. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    A common purpose.
     
  5. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    That is the art few people know na kiongozi mbaye yuko kwaajili ya tumbo lake hawezi kuunganisha watu ni kuulize hitler aliwezaje kuwaunganisha wajerumani na kutaka kutawala dunia? unafikiri bila umoja katika malengo marekani wangefika walipofika? hatuna viongozi tuna waganga njaa.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    1. Pepople,
    This is only we have.
    >
    >
    2. government
    We have a group of walaji here
    >
    >
    3. Territory/ boundaries
    Malawi yenyewe inatutoa jasho na Ziwa Nyasa
    >
    >
    4. Sovereignty
    Hatujui kama Zanzibar ni Nchi ama sio, wala hatujui kama Zanzibar ni Nchi, vipi kuhusu Tanganyika ina mamlaka gani,
    Kigamboni yenyewe tutaanza kwenda kwa Passport
     
  7. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya kigamboni sijasikia.
     
  8. S

    Sngs Senior Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mmetengeza cku yangu ya leo mana nimecheka mpaka basi mana nilivyoona title tu nikasema ngoja nipite humu ilanilichokikuta kweli kabisaaaaa WE HAVE GROUP OF WALAJI HERE!!
     
  9. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
     
  10. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We are victims of our own identity!
     
  11. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    duh tunahitaji ukombozi.
     
  12. c

    chama JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fallen State!
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PATRIOTISM...Bila uzalendo nchi haiwezi kuendelea, hao wote viongozi mafisadi wanafanya hivyo coz hawana uzalendo. Uzalendo ni kitu mhimu sana, mwananchi yeyote anatakiwa ajivunie kuwa Mtanzania...lakini cku hizi hamna kitu!
     
  14. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu i salute you!
     
  15. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
      Ni kweli mkuu i salute you!
     
Loading...